wote mna makosa mkuu maana wote siku ya kwanza ww umemgonga na yeye amegongwa ila usiogope sana hiyo ndo inaitwa kula tunda kimasihara na yeye ameliwa tunda kimasiharaKuna msichana nilikuwa nachat naye kama miezi mitatu sasa, simfahamu kabisa nilipewa namba yake sababu nilikuwa na project iliyokuwa inahitaji wadada , ila bahati mbaya kumbe kwa muda huo alikuwa nje ya dar hivyo akuweza shiriki.
Ila tukawa tunasalimiana mara moja moja kwa ku chat tu (hatujawah ongea wala kuonana) sasa wiki mbili zilizopita tumekuwa tukichat mfululizo saana mpaka tukafikia kutaka kuonana tufahamiane, aliniambia anaishi sinza lakini tukawa tunapisha ratiba zetu............
Jumapili nilikuwa maeneo ya taifa wakati nachat naye akaniambia yupo tandika anaelekea sinza nikamwomba kama tunaweza onana akasema ana haraka.
Juma3 akanitumia meseji asubuhi mapema saana (sio kawaida yake) ilikuwa salamu nikajibu tukaendelea ku chat.
akaanzaa kuniuliza vitu vyangu vya ndani kama vile, napoishi, kazi na vingnevyo.
baada ya kumjibu akaniambia kuwa saiv hayupo busy saana anaweza fata ratiba yangu tukaonana, nikamwambia kama anaweza aje officen akaniambia kwa officen hapana iwe nje ya office.
Juma 4 akanitafuta by saa 5asubuhi akaniuliza kama tunaweza onana nikamwambi tukutane air port saa 12 jioni (sababu nilikuwa na ratiba ya kwenda hapo) akasema sawa
Mimi nilifika saa 11:20 nikafanya kazi zangu mpaka saa 1 kasoro nikawa nimemaliza (muda wote alikuwa kimia tu) baada ya kumaliza nikampigia hapatikani nikatuma meseji hayupo hewani nikasubiri mpaka saa moja na robo nikaondoka.
Saa 4usiku nikiwa home akanitumia mesji kuomba msamaha kuwa simu yake iliziam chaji akiwa njian akaamua kurudi (nikajua kuwa ni swaga tu za wadada wa mjini) nikamwambia sawa akipata muda siku nyingine aniambia yeye akasema any time tunaweza onana kwa kesho yake (juma5 / Jana)
Jana nilipofika ofisini nikafanya kaz zangu kwenye saa 4 nikamtumia meseji kumsalimia na kumtaka tuonane akaniambia sawa na akauliza location.
Mimi kwa utani wangu nikamwambi kwa sababu alinigandisha airport basi aje nyumbani na yeye akaitikia kama utani utani tu, tukaendelea ku chat na kupeana location za kufika kwangu huku tukicheka cheka na utani wa hapa na pale.
Saa 8 mchana akaniuliza muda gani mzuri wa yeye kuja, nikashangaa kidogo ila nikaona kama utani, nikamwambia nitakuwa home kuanzia saa 12 jioni, kweli saa 12 na nusu nilikuwa home nikiwa nishasahau kabisa na nikiwa nimechukulia kama utani tu,
Saa 1 na robo hivi nikiwa na wadogo zangu tunapiga story mbili tatu ndani na kamvua kanapigia nikaona simu yake kupokea akasema "nimeshafika hapa kituoni kuna mvua sioni hata pkpk'' nikamuuliza serious akaniuliza ''kwani wewe ulikuwa unatania?''
Nikamuuliza mazingira yalivyo akanieleza nikaamini kweli amefika nikatoka ili nimfate, wadogo zangu wakaniambi twende wote tukaingia kwenye gari tukaondoka.
Kituoni palikuwa na watu wengi kidogo maana walijificha mvua nikapaki pembeni nikampigia akasema kaona gani anakuja.
Sekunde kadhaa nikaona mtu anafungua mlango akaingia mbele akakaa nilishindwa kumwangalia sana sababu nilikuwa na wadogo zangu na kagiza giza ila kwa ukweli ni msichana mzuri ana shep nzuri anaonekana mpole na mstaarabu saana
Tukafika home nikamkaribisha ndani baada ya story kadhaa dada akatenga chakula tukala pamoja na stori zaidi, cha kunifurahisha ni mchangamfu saana na hata angekuja mtu asingejua kama kuna mgeni pale....
Nikawa nasubiri binti aage mpaka saa 4 hakuna dalili yoyote, baada ya muda akaniambi ana usingizi anataka kulala nikamwambia sawa na kumuuliza atakuwa na amani akilala chumbani kwangu?? akajibu ''Kulala na mwanaume kama wewe unakosaje amani?''
Nikasisimuka sasa ikawa issue namna ya kumpeleka chumbani (wadogo zangu hawajawah mwona mwanamke akilala kwangu au kuingia chumbani)
Nikakaza kiume tukaenda room......
kufika nikamsifia vizuri na kwa nafasi na nikamwona vyema sasa kiukweli ni msichana mzuri karibia kila kitu, amejazia vizuri nyuma, hips na maziwa mazuri havai hata sidiria daahhhhh...
Nikaingia bafuni kuoga nikatoka na yyeye akaingia akatoka ka kanga moja tu ki ukweli nilichanganyikiwa kidogo akapana kitandani akanikumbatia akasema "usuku mwema'' mzee nikawa hoi nikaanza papasa......nikagusa kona zote mtoto akahema kwa mwendo kasiii akaanza jinyonga nyonga kama nyoka tukaingia ulimwengu wetu mwingne kimasiharaaaaaa (nikala tunda)
Pa kusifia nisifie tu mtoto yupo vizuri kwa ukweli very flexible baada ya kumaliza kapitiwa usingizi akashtuka baada ya kama dk20 ananikiss na kunipa asante nyingi saana - tukalala
Asubuh alam inaita akaenda mezan aka mute akarudi kitandani akalianzisha dudee nikapiga cha saa 12 (hiki kilikuwa kitam zaid maana alijiachia zaidi)
Tukaoga nikatoka naye mpaka maeneo flan akapanda pikpk akaondoka mm nikaenda officen
Nilimpa 30,000 ya pkpk akapokea akasema asante. saa 3 leo hii akaanza kutuma meseji nyingi za kunisifia na kuonyesha anataka tuwe kwenye mahusiano ya kudumu.
Nikamuuliza anaishi na nani akasema kuanznia jana alikuwa amerudi kwao ila siku zote sinza alikuwa nanaishi na boy wake ambaye amemwita x....... nikajisikia vibaya kidogo
Juzi tu aliniambia anaenda kwake sinza (anakoishi na boy wake ) Leo asubuh anamwita X ????
Nikamuuliza zaidi akaniambia wameacha ila juzi alifata vitu vyake tu, nikamwambia sawaa
Swali nalojiuliza: kwa mazingira tuliyokutana anafaa kweli kuwa katika mahusiano seriou?? na mbona kama mrahisi saana (unakutana na mwanaume siku moja tu unalala naye?)
Hata mm pia na makosa ya kukutana naye siku moja na kuvunja amri ya 6 ila kuna utofauti kidogo wa kike na kiume hapo.
pia najiuliza ama tumekutana kwa bahati mbaya labda ana stress au ugomvi na huyo mwanaume wake nini??
Nimeandika sana nitaendelea part 2
Cha msingi umemgegeda hago ya kwamba mrahisi sana au anafaa kwa serious relationship hayana maana wee endelea kumgegeda tuu.Kuna msichana nilikuwa nachat naye kama miezi mitatu sasa, simfahamu kabisa nilipewa namba yake sababu nilikuwa na project iliyokuwa inahitaji wadada , ila bahati mbaya kumbe kwa muda huo alikuwa nje ya dar hivyo akuweza shiriki.
Ila tukawa tunasalimiana mara moja moja kwa ku chat tu (hatujawah ongea wala kuonana) sasa wiki mbili zilizopita tumekuwa tukichat mfululizo saana mpaka tukafikia kutaka kuonana tufahamiane, aliniambia anaishi sinza lakini tukawa tunapisha ratiba zetu............
Jumapili nilikuwa maeneo ya taifa wakati nachat naye akaniambia yupo tandika anaelekea sinza nikamwomba kama tunaweza onana akasema ana haraka.
Juma3 akanitumia meseji asubuhi mapema saana (sio kawaida yake) ilikuwa salamu nikajibu tukaendelea ku chat.
akaanzaa kuniuliza vitu vyangu vya ndani kama vile, napoishi, kazi na vingnevyo.
baada ya kumjibu akaniambia kuwa saiv hayupo busy saana anaweza fata ratiba yangu tukaonana, nikamwambia kama anaweza aje officen akaniambia kwa officen hapana iwe nje ya office.
Juma 4 akanitafuta by saa 5asubuhi akaniuliza kama tunaweza onana nikamwambi tukutane air port saa 12 jioni (sababu nilikuwa na ratiba ya kwenda hapo) akasema sawa
Mimi nilifika saa 11:20 nikafanya kazi zangu mpaka saa 1 kasoro nikawa nimemaliza (muda wote alikuwa kimia tu) baada ya kumaliza nikampigia hapatikani nikatuma meseji hayupo hewani nikasubiri mpaka saa moja na robo nikaondoka.
Saa 4usiku nikiwa home akanitumia mesji kuomba msamaha kuwa simu yake iliziam chaji akiwa njian akaamua kurudi (nikajua kuwa ni swaga tu za wadada wa mjini) nikamwambia sawa akipata muda siku nyingine aniambia yeye akasema any time tunaweza onana kwa kesho yake (juma5 / Jana)
Jana nilipofika ofisini nikafanya kaz zangu kwenye saa 4 nikamtumia meseji kumsalimia na kumtaka tuonane akaniambia sawa na akauliza location.
Mimi kwa utani wangu nikamwambi kwa sababu alinigandisha airport basi aje nyumbani na yeye akaitikia kama utani utani tu, tukaendelea ku chat na kupeana location za kufika kwangu huku tukicheka cheka na utani wa hapa na pale.
Saa 8 mchana akaniuliza muda gani mzuri wa yeye kuja, nikashangaa kidogo ila nikaona kama utani, nikamwambia nitakuwa home kuanzia saa 12 jioni, kweli saa 12 na nusu nilikuwa home nikiwa nishasahau kabisa na nikiwa nimechukulia kama utani tu,
Saa 1 na robo hivi nikiwa na wadogo zangu tunapiga story mbili tatu ndani na kamvua kanapigia nikaona simu yake kupokea akasema "nimeshafika hapa kituoni kuna mvua sioni hata pkpk'' nikamuuliza serious akaniuliza ''kwani wewe ulikuwa unatania?''
Nikamuuliza mazingira yalivyo akanieleza nikaamini kweli amefika nikatoka ili nimfate, wadogo zangu wakaniambi twende wote tukaingia kwenye gari tukaondoka.
Kituoni palikuwa na watu wengi kidogo maana walijificha mvua nikapaki pembeni nikampigia akasema kaona gani anakuja.
Sekunde kadhaa nikaona mtu anafungua mlango akaingia mbele akakaa nilishindwa kumwangalia sana sababu nilikuwa na wadogo zangu na kagiza giza ila kwa ukweli ni msichana mzuri ana shep nzuri anaonekana mpole na mstaarabu saana
Tukafika home nikamkaribisha ndani baada ya story kadhaa dada akatenga chakula tukala pamoja na stori zaidi, cha kunifurahisha ni mchangamfu saana na hata angekuja mtu asingejua kama kuna mgeni pale....
Nikawa nasubiri binti aage mpaka saa 4 hakuna dalili yoyote, baada ya muda akaniambi ana usingizi anataka kulala nikamwambia sawa na kumuuliza atakuwa na amani akilala chumbani kwangu?? akajibu ''Kulala na mwanaume kama wewe unakosaje amani?''
Nikasisimuka sasa ikawa issue namna ya kumpeleka chumbani (wadogo zangu hawajawah mwona mwanamke akilala kwangu au kuingia chumbani)
Nikakaza kiume tukaenda room......
kufika nikamsifia vizuri na kwa nafasi na nikamwona vyema sasa kiukweli ni msichana mzuri karibia kila kitu, amejazia vizuri nyuma, hips na maziwa mazuri havai hata sidiria daahhhhh...
Nikaingia bafuni kuoga nikatoka na yyeye akaingia akatoka ka kanga moja tu ki ukweli nilichanganyikiwa kidogo akapana kitandani akanikumbatia akasema "usuku mwema'' mzee nikawa hoi nikaanza papasa......nikagusa kona zote mtoto akahema kwa mwendo kasiii akaanza jinyonga nyonga kama nyoka tukaingia ulimwengu wetu mwingne kimasiharaaaaaa (nikala tunda)
Pa kusifia nisifie tu mtoto yupo vizuri kwa ukweli very flexible baada ya kumaliza kapitiwa usingizi akashtuka baada ya kama dk20 ananikiss na kunipa asante nyingi saana - tukalala
Asubuh alam inaita akaenda mezan aka mute akarudi kitandani akalianzisha dudee nikapiga cha saa 12 (hiki kilikuwa kitam zaid maana alijiachia zaidi)
Tukaoga nikatoka naye mpaka maeneo flan akapanda pikpk akaondoka mm nikaenda officen
Nilimpa 30,000 ya pkpk akapokea akasema asante. saa 3 leo hii akaanza kutuma meseji nyingi za kunisifia na kuonyesha anataka tuwe kwenye mahusiano ya kudumu.
Nikamuuliza anaishi na nani akasema kuanznia jana alikuwa amerudi kwao ila siku zote sinza alikuwa nanaishi na boy wake ambaye amemwita x....... nikajisikia vibaya kidogo
Juzi tu aliniambia anaenda kwake sinza (anakoishi na boy wake ) Leo asubuh anamwita X ????
Nikamuuliza zaidi akaniambia wameacha ila juzi alifata vitu vyake tu, nikamwambia sawaa
Swali nalojiuliza: kwa mazingira tuliyokutana anafaa kweli kuwa katika mahusiano seriou?? na mbona kama mrahisi saana (unakutana na mwanaume siku moja tu unalala naye?)
Hata mm pia na makosa ya kukutana naye siku moja na kuvunja amri ya 6 ila kuna utofauti kidogo wa kike na kiume hapo.
pia najiuliza ama tumekutana kwa bahati mbaya labda ana stress au ugomvi na huyo mwanaume wake nini??
Nimeandika sana nitaendelea part 2
Labda ukiweka part 2 ndo nitapata cha kuandika, sahivi acha tu nigunee[emoji6]Mbona umeishia kugunaaa??
ha haaa........natamani part 2 niweke na screen shot za meseji ila naona sio vizuriii
Mara ya Kwanza unapiga kavukavu, kwa vile mzuri wa umbo na anakatika kiuno, alikuwa anaishi sinza kwa malaya wenzake wanajiuza Kia sehemu hapo sinza. Mimi mwanamke akisema anakaa sinza tena looseball namna hiyo juwa huyo ni chawote, mchunguze sana huyo, utaanza Kutumia dose,Kuna msichana nilikuwa nachat naye kama miezi mitatu sasa, simfahamu kabisa nilipewa namba yake sababu nilikuwa na project iliyokuwa inahitaji wadada , ila bahati mbaya kumbe kwa muda huo alikuwa nje ya dar hivyo akuweza shiriki.
Ila tukawa tunasalimiana mara moja moja kwa ku chat tu (hatujawah ongea wala kuonana) sasa wiki mbili zilizopita tumekuwa tukichat mfululizo saana mpaka tukafikia kutaka kuonana tufahamiane, aliniambia anaishi sinza lakini tukawa tunapisha ratiba zetu............
Jumapili nilikuwa maeneo ya taifa wakati nachat naye akaniambia yupo tandika anaelekea sinza nikamwomba kama tunaweza onana akasema ana haraka.
Juma3 akanitumia meseji asubuhi mapema saana (sio kawaida yake) ilikuwa salamu nikajibu tukaendelea ku chat.
akaanzaa kuniuliza vitu vyangu vya ndani kama vile, napoishi, kazi na vingnevyo.
baada ya kumjibu akaniambia kuwa saiv hayupo busy saana anaweza fata ratiba yangu tukaonana, nikamwambia kama anaweza aje officen akaniambia kwa officen hapana iwe nje ya office.
Juma 4 akanitafuta by saa 5asubuhi akaniuliza kama tunaweza onana nikamwambi tukutane air port saa 12 jioni (sababu nilikuwa na ratiba ya kwenda hapo) akasema sawa
Mimi nilifika saa 11:20 nikafanya kazi zangu mpaka saa 1 kasoro nikawa nimemaliza (muda wote alikuwa kimia tu) baada ya kumaliza nikampigia hapatikani nikatuma meseji hayupo hewani nikasubiri mpaka saa moja na robo nikaondoka.
Saa 4usiku nikiwa home akanitumia mesji kuomba msamaha kuwa simu yake iliziam chaji akiwa njian akaamua kurudi (nikajua kuwa ni swaga tu za wadada wa mjini) nikamwambia sawa akipata muda siku nyingine aniambia yeye akasema any time tunaweza onana kwa kesho yake (juma5 / Jana)
Jana nilipofika ofisini nikafanya kaz zangu kwenye saa 4 nikamtumia meseji kumsalimia na kumtaka tuonane akaniambia sawa na akauliza location.
Mimi kwa utani wangu nikamwambi kwa sababu alinigandisha airport basi aje nyumbani na yeye akaitikia kama utani utani tu, tukaendelea ku chat na kupeana location za kufika kwangu huku tukicheka cheka na utani wa hapa na pale.
Saa 8 mchana akaniuliza muda gani mzuri wa yeye kuja, nikashangaa kidogo ila nikaona kama utani, nikamwambia nitakuwa home kuanzia saa 12 jioni, kweli saa 12 na nusu nilikuwa home nikiwa nishasahau kabisa na nikiwa nimechukulia kama utani tu,
Saa 1 na robo hivi nikiwa na wadogo zangu tunapiga story mbili tatu ndani na kamvua kanapigia nikaona simu yake kupokea akasema "nimeshafika hapa kituoni kuna mvua sioni hata pkpk'' nikamuuliza serious akaniuliza ''kwani wewe ulikuwa unatania?''
Nikamuuliza mazingira yalivyo akanieleza nikaamini kweli amefika nikatoka ili nimfate, wadogo zangu wakaniambi twende wote tukaingia kwenye gari tukaondoka.
Kituoni palikuwa na watu wengi kidogo maana walijificha mvua nikapaki pembeni nikampigia akasema kaona gani anakuja.
Sekunde kadhaa nikaona mtu anafungua mlango akaingia mbele akakaa nilishindwa kumwangalia sana sababu nilikuwa na wadogo zangu na kagiza giza ila kwa ukweli ni msichana mzuri ana shep nzuri anaonekana mpole na mstaarabu saana
Tukafika home nikamkaribisha ndani baada ya story kadhaa dada akatenga chakula tukala pamoja na stori zaidi, cha kunifurahisha ni mchangamfu saana na hata angekuja mtu asingejua kama kuna mgeni pale....
Nikawa nasubiri binti aage mpaka saa 4 hakuna dalili yoyote, baada ya muda akaniambi ana usingizi anataka kulala nikamwambia sawa na kumuuliza atakuwa na amani akilala chumbani kwangu?? akajibu ''Kulala na mwanaume kama wewe unakosaje amani?''
Nikasisimuka sasa ikawa issue namna ya kumpeleka chumbani (wadogo zangu hawajawah mwona mwanamke akilala kwangu au kuingia chumbani)
Nikakaza kiume tukaenda room......
kufika nikamsifia vizuri na kwa nafasi na nikamwona vyema sasa kiukweli ni msichana mzuri karibia kila kitu, amejazia vizuri nyuma, hips na maziwa mazuri havai hata sidiria daahhhhh...
Nikaingia bafuni kuoga nikatoka na yyeye akaingia akatoka ka kanga moja tu ki ukweli nilichanganyikiwa kidogo akapana kitandani akanikumbatia akasema "usuku mwema'' mzee nikawa hoi nikaanza papasa......nikagusa kona zote mtoto akahema kwa mwendo kasiii akaanza jinyonga nyonga kama nyoka tukaingia ulimwengu wetu mwingne kimasiharaaaaaa (nikala tunda)
Pa kusifia nisifie tu mtoto yupo vizuri kwa ukweli very flexible baada ya kumaliza kapitiwa usingizi akashtuka baada ya kama dk20 ananikiss na kunipa asante nyingi saana - tukalala
Asubuh alam inaita akaenda mezan aka mute akarudi kitandani akalianzisha dudee nikapiga cha saa 12 (hiki kilikuwa kitam zaid maana alijiachia zaidi)
Tukaoga nikatoka naye mpaka maeneo flan akapanda pikpk akaondoka mm nikaenda officen
Nilimpa 30,000 ya pkpk akapokea akasema asante. saa 3 leo hii akaanza kutuma meseji nyingi za kunisifia na kuonyesha anataka tuwe kwenye mahusiano ya kudumu.
Nikamuuliza anaishi na nani akasema kuanznia jana alikuwa amerudi kwao ila siku zote sinza alikuwa nanaishi na boy wake ambaye amemwita x....... nikajisikia vibaya kidogo
Juzi tu aliniambia anaenda kwake sinza (anakoishi na boy wake ) Leo asubuh anamwita X ????
Nikamuuliza zaidi akaniambia wameacha ila juzi alifata vitu vyake tu, nikamwambia sawaa
Swali nalojiuliza: kwa mazingira tuliyokutana anafaa kweli kuwa katika mahusiano seriou?? na mbona kama mrahisi saana (unakutana na mwanaume siku moja tu unalala naye?)
Hata mm pia na makosa ya kukutana naye siku moja na kuvunja amri ya 6 ila kuna utofauti kidogo wa kike na kiume hapo.
pia najiuliza ama tumekutana kwa bahati mbaya labda ana stress au ugomvi na huyo mwanaume wake nini??
Nimeandika sana nitaendelea part 2
Fungua ukurasa mpya wa mapenzi yenu, huyo x wake ni wa zaman, cha kufanya mpime HIV, Mimba Na magonjwa mengine usije kubeba mzigo siyo wako.ha haaa, tatizo kujua huyo mwenzangu mazingira aliyopo kwa sasa//// mimi X wangu ni wa miaka zaidi ya 2 iliyopita tushasahauliana
Naunga mkono hoja.kwa kuwa wote ni warahisi basi mmekutana na mnafaa kuwa pamoja
Unaonaje bingwa swali lako ukamuuliza mwamba aitwaye rikiboy wa Umewahi kula tunda kimasihara? Ana majibu kuntu na lukukiKuna msichana nilikuwa nachat naye kama miezi mitatu sasa, simfahamu kabisa nilipewa namba yake sababu nilikuwa na project iliyokuwa inahitaji wadada , ila bahati mbaya kumbe kwa muda huo alikuwa nje ya dar hivyo akuweza shiriki.
Ila tukawa tunasalimiana mara moja moja kwa ku chat tu (hatujawah ongea wala kuonana) sasa wiki mbili zilizopita tumekuwa tukichat mfululizo saana mpaka tukafikia kutaka kuonana tufahamiane, aliniambia anaishi sinza lakini tukawa tunapisha ratiba zetu............
Jumapili nilikuwa maeneo ya taifa wakati nachat naye akaniambia yupo tandika anaelekea sinza nikamwomba kama tunaweza onana akasema ana haraka.
Juma3 akanitumia meseji asubuhi mapema saana (sio kawaida yake) ilikuwa salamu nikajibu tukaendelea ku chat.
akaanzaa kuniuliza vitu vyangu vya ndani kama vile, napoishi, kazi na vingnevyo.
baada ya kumjibu akaniambia kuwa saiv hayupo busy saana anaweza fata ratiba yangu tukaonana, nikamwambia kama anaweza aje officen akaniambia kwa officen hapana iwe nje ya office.
Juma 4 akanitafuta by saa 5asubuhi akaniuliza kama tunaweza onana nikamwambi tukutane air port saa 12 jioni (sababu nilikuwa na ratiba ya kwenda hapo) akasema sawa
Mimi nilifika saa 11:20 nikafanya kazi zangu mpaka saa 1 kasoro nikawa nimemaliza (muda wote alikuwa kimia tu) baada ya kumaliza nikampigia hapatikani nikatuma meseji hayupo hewani nikasubiri mpaka saa moja na robo nikaondoka.
Saa 4usiku nikiwa home akanitumia mesji kuomba msamaha kuwa simu yake iliziam chaji akiwa njian akaamua kurudi (nikajua kuwa ni swaga tu za wadada wa mjini) nikamwambia sawa akipata muda siku nyingine aniambia yeye akasema any time tunaweza onana kwa kesho yake (juma5 / Jana)
Jana nilipofika ofisini nikafanya kaz zangu kwenye saa 4 nikamtumia meseji kumsalimia na kumtaka tuonane akaniambia sawa na akauliza location.
Mimi kwa utani wangu nikamwambi kwa sababu alinigandisha airport basi aje nyumbani na yeye akaitikia kama utani utani tu, tukaendelea ku chat na kupeana location za kufika kwangu huku tukicheka cheka na utani wa hapa na pale.
Saa 8 mchana akaniuliza muda gani mzuri wa yeye kuja, nikashangaa kidogo ila nikaona kama utani, nikamwambia nitakuwa home kuanzia saa 12 jioni, kweli saa 12 na nusu nilikuwa home nikiwa nishasahau kabisa na nikiwa nimechukulia kama utani tu,
Saa 1 na robo hivi nikiwa na wadogo zangu tunapiga story mbili tatu ndani na kamvua kanapigia nikaona simu yake kupokea akasema "nimeshafika hapa kituoni kuna mvua sioni hata pkpk'' nikamuuliza serious akaniuliza ''kwani wewe ulikuwa unatania?''
Nikamuuliza mazingira yalivyo akanieleza nikaamini kweli amefika nikatoka ili nimfate, wadogo zangu wakaniambi twende wote tukaingia kwenye gari tukaondoka.
Kituoni palikuwa na watu wengi kidogo maana walijificha mvua nikapaki pembeni nikampigia akasema kaona gani anakuja.
Sekunde kadhaa nikaona mtu anafungua mlango akaingia mbele akakaa nilishindwa kumwangalia sana sababu nilikuwa na wadogo zangu na kagiza giza ila kwa ukweli ni msichana mzuri ana shep nzuri anaonekana mpole na mstaarabu saana
Tukafika home nikamkaribisha ndani baada ya story kadhaa dada akatenga chakula tukala pamoja na stori zaidi, cha kunifurahisha ni mchangamfu saana na hata angekuja mtu asingejua kama kuna mgeni pale....
Nikawa nasubiri binti aage mpaka saa 4 hakuna dalili yoyote, baada ya muda akaniambi ana usingizi anataka kulala nikamwambia sawa na kumuuliza atakuwa na amani akilala chumbani kwangu?? akajibu ''Kulala na mwanaume kama wewe unakosaje amani?''
Nikasisimuka sasa ikawa issue namna ya kumpeleka chumbani (wadogo zangu hawajawah mwona mwanamke akilala kwangu au kuingia chumbani)
Nikakaza kiume tukaenda room......
kufika nikamsifia vizuri na kwa nafasi na nikamwona vyema sasa kiukweli ni msichana mzuri karibia kila kitu, amejazia vizuri nyuma, hips na maziwa mazuri havai hata sidiria daahhhhh...
Nikaingia bafuni kuoga nikatoka na yyeye akaingia akatoka ka kanga moja tu ki ukweli nilichanganyikiwa kidogo akapana kitandani akanikumbatia akasema "usuku mwema'' mzee nikawa hoi nikaanza papasa......nikagusa kona zote mtoto akahema kwa mwendo kasiii akaanza jinyonga nyonga kama nyoka tukaingia ulimwengu wetu mwingne kimasiharaaaaaa (nikala tunda)
Pa kusifia nisifie tu mtoto yupo vizuri kwa ukweli very flexible baada ya kumaliza kapitiwa usingizi akashtuka baada ya kama dk20 ananikiss na kunipa asante nyingi saana - tukalala
Asubuh alam inaita akaenda mezan aka mute akarudi kitandani akalianzisha dudee nikapiga cha saa 12 (hiki kilikuwa kitam zaid maana alijiachia zaidi)
Tukaoga nikatoka naye mpaka maeneo flan akapanda pikpk akaondoka mm nikaenda officen
Nilimpa 30,000 ya pkpk akapokea akasema asante. saa 3 leo hii akaanza kutuma meseji nyingi za kunisifia na kuonyesha anataka tuwe kwenye mahusiano ya kudumu.
Nikamuuliza anaishi na nani akasema kuanznia jana alikuwa amerudi kwao ila siku zote sinza alikuwa nanaishi na boy wake ambaye amemwita x....... nikajisikia vibaya kidogo
Juzi tu aliniambia anaenda kwake sinza (anakoishi na boy wake ) Leo asubuh anamwita X ????
Nikamuuliza zaidi akaniambia wameacha ila juzi alifata vitu vyake tu, nikamwambia sawaa
Swali nalojiuliza: kwa mazingira tuliyokutana anafaa kweli kuwa katika mahusiano seriou?? na mbona kama mrahisi saana (unakutana na mwanaume siku moja tu unalala naye?)
Hata mm pia na makosa ya kukutana naye siku moja na kuvunja amri ya 6 ila kuna utofauti kidogo wa kike na kiume hapo.
pia najiuliza ama tumekutana kwa bahati mbaya labda ana stress au ugomvi na huyo mwanaume wake nini??
Nimeandika sana nitaendelea part 2
Upele inamuota hasiye na kucha ?Kuna msichana nilikuwa nachat naye kama miezi mitatu sasa, simfahamu kabisa nilipewa namba yake sababu nilikuwa na project iliyokuwa inahitaji wadada , ila bahati mbaya kumbe kwa muda huo alikuwa nje ya dar hivyo akuweza shiriki.
Ila tukawa tunasalimiana mara moja moja kwa ku chat tu (hatujawah ongea wala kuonana) sasa wiki mbili zilizopita tumekuwa tukichat mfululizo saana mpaka tukafikia kutaka kuonana tufahamiane, aliniambia anaishi sinza lakini tukawa tunapisha ratiba zetu............
Jumapili nilikuwa maeneo ya taifa wakati nachat naye akaniambia yupo tandika anaelekea sinza nikamwomba kama tunaweza onana akasema ana haraka.
Juma3 akanitumia meseji asubuhi mapema saana (sio kawaida yake) ilikuwa salamu nikajibu tukaendelea ku chat.
akaanzaa kuniuliza vitu vyangu vya ndani kama vile, napoishi, kazi na vingnevyo.
baada ya kumjibu akaniambia kuwa saiv hayupo busy saana anaweza fata ratiba yangu tukaonana, nikamwambia kama anaweza aje officen akaniambia kwa officen hapana iwe nje ya office.
Juma 4 akanitafuta by saa 5asubuhi akaniuliza kama tunaweza onana nikamwambi tukutane air port saa 12 jioni (sababu nilikuwa na ratiba ya kwenda hapo) akasema sawa
Mimi nilifika saa 11:20 nikafanya kazi zangu mpaka saa 1 kasoro nikawa nimemaliza (muda wote alikuwa kimia tu) baada ya kumaliza nikampigia hapatikani nikatuma meseji hayupo hewani nikasubiri mpaka saa moja na robo nikaondoka.
Saa 4usiku nikiwa home akanitumia mesji kuomba msamaha kuwa simu yake iliziam chaji akiwa njian akaamua kurudi (nikajua kuwa ni swaga tu za wadada wa mjini) nikamwambia sawa akipata muda siku nyingine aniambia yeye akasema any time tunaweza onana kwa kesho yake (juma5 / Jana)
Jana nilipofika ofisini nikafanya kaz zangu kwenye saa 4 nikamtumia meseji kumsalimia na kumtaka tuonane akaniambia sawa na akauliza location.
Mimi kwa utani wangu nikamwambi kwa sababu alinigandisha airport basi aje nyumbani na yeye akaitikia kama utani utani tu, tukaendelea ku chat na kupeana location za kufika kwangu huku tukicheka cheka na utani wa hapa na pale.
Saa 8 mchana akaniuliza muda gani mzuri wa yeye kuja, nikashangaa kidogo ila nikaona kama utani, nikamwambia nitakuwa home kuanzia saa 12 jioni, kweli saa 12 na nusu nilikuwa home nikiwa nishasahau kabisa na nikiwa nimechukulia kama utani tu,
Saa 1 na robo hivi nikiwa na wadogo zangu tunapiga story mbili tatu ndani na kamvua kanapigia nikaona simu yake kupokea akasema "nimeshafika hapa kituoni kuna mvua sioni hata pkpk'' nikamuuliza serious akaniuliza ''kwani wewe ulikuwa unatania?''
Nikamuuliza mazingira yalivyo akanieleza nikaamini kweli amefika nikatoka ili nimfate, wadogo zangu wakaniambi twende wote tukaingia kwenye gari tukaondoka.
Kituoni palikuwa na watu wengi kidogo maana walijificha mvua nikapaki pembeni nikampigia akasema kaona gani anakuja.
Sekunde kadhaa nikaona mtu anafungua mlango akaingia mbele akakaa nilishindwa kumwangalia sana sababu nilikuwa na wadogo zangu na kagiza giza ila kwa ukweli ni msichana mzuri ana shep nzuri anaonekana mpole na mstaarabu saana
Tukafika home nikamkaribisha ndani baada ya story kadhaa dada akatenga chakula tukala pamoja na stori zaidi, cha kunifurahisha ni mchangamfu saana na hata angekuja mtu asingejua kama kuna mgeni pale....
Nikawa nasubiri binti aage mpaka saa 4 hakuna dalili yoyote, baada ya muda akaniambi ana usingizi anataka kulala nikamwambia sawa na kumuuliza atakuwa na amani akilala chumbani kwangu?? akajibu ''Kulala na mwanaume kama wewe unakosaje amani?''
Nikasisimuka sasa ikawa issue namna ya kumpeleka chumbani (wadogo zangu hawajawah mwona mwanamke akilala kwangu au kuingia chumbani)
Nikakaza kiume tukaenda room......
kufika nikamsifia vizuri na kwa nafasi na nikamwona vyema sasa kiukweli ni msichana mzuri karibia kila kitu, amejazia vizuri nyuma, hips na maziwa mazuri havai hata sidiria daahhhhh...
Nikaingia bafuni kuoga nikatoka na yyeye akaingia akatoka ka kanga moja tu ki ukweli nilichanganyikiwa kidogo akapana kitandani akanikumbatia akasema "usuku mwema'' mzee nikawa hoi nikaanza papasa......nikagusa kona zote mtoto akahema kwa mwendo kasiii akaanza jinyonga nyonga kama nyoka tukaingia ulimwengu wetu mwingne kimasiharaaaaaa (nikala tunda)
Pa kusifia nisifie tu mtoto yupo vizuri kwa ukweli very flexible baada ya kumaliza kapitiwa usingizi akashtuka baada ya kama dk20 ananikiss na kunipa asante nyingi saana - tukalala
Asubuh alam inaita akaenda mezan aka mute akarudi kitandani akalianzisha dudee nikapiga cha saa 12 (hiki kilikuwa kitam zaid maana alijiachia zaidi)
Tukaoga nikatoka naye mpaka maeneo flan akapanda pikpk akaondoka mm nikaenda officen
Nilimpa 30,000 ya pkpk akapokea akasema asante. saa 3 leo hii akaanza kutuma meseji nyingi za kunisifia na kuonyesha anataka tuwe kwenye mahusiano ya kudumu.
Nikamuuliza anaishi na nani akasema kuanznia jana alikuwa amerudi kwao ila siku zote sinza alikuwa nanaishi na boy wake ambaye amemwita x....... nikajisikia vibaya kidogo
Juzi tu aliniambia anaenda kwake sinza (anakoishi na boy wake ) Leo asubuh anamwita X ????
Nikamuuliza zaidi akaniambia wameacha ila juzi alifata vitu vyake tu, nikamwambia sawaa
Swali nalojiuliza: kwa mazingira tuliyokutana anafaa kweli kuwa katika mahusiano seriou?? na mbona kama mrahisi saana (unakutana na mwanaume siku moja tu unalala naye?)
Hata mm pia na makosa ya kukutana naye siku moja na kuvunja amri ya 6 ila kuna utofauti kidogo wa kike na kiume hapo.
pia najiuliza ama tumekutana kwa bahati mbaya labda ana stress au ugomvi na huyo mwanaume wake nini??
Nimeandika sana nitaendelea part 2