Nyie madada mkoje? hamna hata chembe ya aibu?

Nyie madada mkoje? hamna hata chembe ya aibu?

notifeki

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2013
Posts
402
Reaction score
283
Unapanga appointment na demu mkutane bar flani. Then unafika unampigia aje ushafika. Then anasema poa nakuja. Unamsubiri ila unaomba mungu aje peke yake kwa kuwa unahisi anaweza akaja na rafiki yake. Ghafla unaona mademu watatu wanaingia unaomba wasiwe hao. Ghafla moja anainua simu unahisi denja unaweka vibration. Ghafla simu yako inalia unagundua ndo mwenyewe kaja na mipakashume yenzake miwili. Shenzy taipu! Unazima simu then unanyanyuka taratibu unasepa kimyakimya.

HIvi mimi nilikuita hapa hii ni date. Date ni ya watu wawili tu kufahamiana. Unanletea mipakashume ukoo mzima nimekuambia kuna bethidei hapa? Shwaini...! Au unataka niwagegede wote?
Mbaya zaidi wakishakaa utakuta hao rafiki zake wanazuga kuagiza soda "ooh nletee fanta" then mwenyeji wao kimbelembele "aah acheni hizo.. shosti unakunywa soda tangu lini kunywa bia". Pambaff. Hivi wewe ndo unaelipa bili?
Hivi hamuangaliagi muvi za ulaya mkajifunza date zinakuwaje mbona mnajidhalilisha nyie madada?
Na ntawakimbia niwaachie bili au niwaachie notifeki mkajifunze segerea huko. Nyambafff...
 
Unapanga appointment na demu mkutane bar flani. Then unafika unampigia aje ushafika. Then anasema poa nakuja. Unamsubiri ila unaomba mungu aje peke yake kwa kuwa unahisi anaweza akaja na rafiki yake. Ghafla unaona mademu watatu wanaingia unaomba wasiwe hao. Ghafla moja anainua simu unahisi denja unaweka vibration. Ghafla simu yako inalia unagundua ndo mwenyewe kaja na mipakashume yenzake miwili. Shenzy taipu! Unazima simu then unanyanyuka taratibu unasepa kimyakimya.

HIvi mimi nilikuita hapa hii ni date. Date ni ya watu wawili tu kufahamiana. Unanletea mipakashume ukoo mzima nimekuambia kuna bethidei hapa? Shwaini...! Au unataka niwagegede wote?
Mbaya zaidi wakishakaa utakuta hao rafiki zake wanazuga kuagiza soda "ooh nletee fanta" then mwenyeji wao kimbelembele "aah acheni hizo.. shosti unakunywa soda tangu lini kunywa bia". Pambaff. Hivi wewe ndo unaelipa bili?
Hivi hamuangaliagi muvi za ulaya mkajifunza date zinakuwaje mbona mnajidhalilisha nyie madada?
Na ntawakimbia niwaachie bili au niwaachie notifeki mkajifunze segerea huko. Nyambafff...

Maskini hashughuliki na mapenzi! "
 
Sema changudoa hana mapenzi. Mbona wewe ulizaliwa na masikini zaidi.

Hunijui, kumbe ndio maana unalalamika. Hunijui unasema tu kumbe una kasoro. Kama huna hela acha mapenzi kanywe kahawa mwembe yanga/kijiweni.
 
KWa hiyo wewe unakutana na mtu ambaye ushakutana naye kabla hujakutana naye.

Mods posts zingine funga, hazina mantiki! Umasikini wako mtu unajitia kupenda, piga ny......................................
 
Hunijui, kumbe ndio maana unalalamika. Hunijui unasema tu kumbe una kasoro. Kama huna hela acha mapenzi kanywe kahawa mwembe yanga/kijiweni.

Sijakataa kwakuwa sinahela. Unapokuja na mashosti zako kwenye date mimi nakosa nafasi ya kuongea na wewe privately. Kwa maana mishosti yako ikipata pombe mnaanza kupiga stori zenu za umbeya inakuwa haina mantiki ya dating. Ntalijuaje jitu nnalotegemea liwe jimke langu kama sipati chansi yakuongea nalo privately?
 
Shida ya kukutana na mipakashume ndo iyo, pakashume hukutana na pakashume mwenzie. Mwanaume anayejielewa atasema tu kwa ustaarabu kuwa sikutarajia zaidi ya wewe na bajeti yangu ya leo ni kiasi cha kututosha mimi na wewe.
Tatizo mna-panick sana wanaume msiojiamini,wakati mwingine wanawake wanakuja na mwenzao vile hawajui mwenzao anaenda onana na shuwaini gani na sio kwamba wanataka ofa za bure. Kwahiyo ni namna fulani ya kujilinda kwa mwanzo huo ambao hamfahamiani vizuri. Ukiona huwezi, sema na usikie mwenzio atasemaje,ukiona huyawezi nyanyuka na ondoka zako,hautakuwa mwisho wa maisha yako wala ya kwao.
 
Shida ya kukutana na mipakashume ndo iyo, pakashume hukutana na pakashume mwenzie. Mwanaume anayejielewa atasema tu kwa ustaarabu kuwa sikutarajia zaidi ya wewe na bajeti yangu ya leo ni kiasi cha kututosha mimi na wewe.
Tatizo mna-panick sana wanaume msiojiamini,wakati mwingine wanawake wanakuja na mwenzao vile hawajui mwenzao anaenda onana na shuwaini gani na sio kwamba wanataka ofa za bure. Kwahiyo ni namna fulani ya kujilinda kwa mwanzo huo ambao hamfahamiani vizuri. Ukiona huwezi, sema na usikie mwenzio atasemaje,ukiona huyawezi nyanyuka na ondoka zako,hautakuwa mwisho wa maisha yako wala ya kwao.

i missed u.......
 
Unapanga appointment na demu mkutane bar flani. Then unafika unampigia aje ushafika. Then anasema poa nakuja. Unamsubiri ila unaomba mungu aje peke yake kwa kuwa unahisi anaweza akaja na rafiki yake. Ghafla unaona mademu watatu wanaingia unaomba wasiwe hao. Ghafla moja anainua simu unahisi denja unaweka vibration. Ghafla simu yako inalia unagundua ndo mwenyewe kaja na mipakashume yenzake miwili. Shenzy taipu! Unazima simu then unanyanyuka taratibu unasepa kimyakimya.

HIvi mimi nilikuita hapa hii ni date. Date ni ya watu wawili tu kufahamiana. Unanletea mipakashume ukoo mzima nimekuambia kuna bethidei hapa? Shwaini...! Au unataka niwagegede wote?
Mbaya zaidi wakishakaa utakuta hao rafiki zake wanazuga kuagiza soda "ooh nletee fanta" then mwenyeji wao kimbelembele "aah acheni hizo.. shosti unakunywa soda tangu lini kunywa bia". Pambaff. Hivi wewe ndo unaelipa bili?
Hivi hamuangaliagi muvi za ulaya mkajifunza date zinakuwaje mbona mnajidhalilisha nyie madada?
Na ntawakimbia niwaachie bili au niwaachie notifeki mkajifunze segerea huko. Nyambafff...
duh....pole mkuu!
 
Back
Top Bottom