Nyerere na wanawake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere na wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Mar 19, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,347
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    Wana MMU haya sio maneno yangu bali ni maneno yaliyotamkwa na Hayat Mwl.JK Nyerere tarehe 18/Desemba/1976 katiba hotuba yake ya ufunguzi wa mkutano mkuu wa UWT. Nimeyanukuu toka gazeti la 'Raia Mwema'toleo la March16-22.Nanukuu:
    "Nyinyi hampendi hilo la kwanza(kutumikishwa).Ndiyo,hampendi upagazi. Lakini hili la pili mnalipenda.Mnapenda kuwa maua.Mkikubali kuwa maua na kujipamba kwa ajili ya kumfurahisha mtu mwingine(mwanaume) na si nafsi zenu,mjue pia mtatumiwa,mtakuwa mapagazi."
    mwisho wa nukuu.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160
    Tunajipamba bila kumfurahisha mwanaume. Tunajipamba ili kuwa wasafi
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Na wanaojipamba kufurahisha nafsi zao je?Sio kila anachofanya mwanamke anafanya kwaajili ya mwanaume!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,347
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    DA hapo sitii neno.
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,919
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Word..
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    keli maua haswaaaaa
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,442
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Atakua ali-quote sehemu fulani kwenye Bible akaichambua kidogo, :juggle:
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Twajipamba ili tuonekane nadhifu sio kwa ajili ya mtu, wanaume wengine haapendi hata wapenzi wao wapake urembo wowote
     
  9. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanamke kujiremba wandugu iwe kwa ajili yake mwnyewe au kwa ajili ya mpenzi wako a na b yote sawa tu
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160
    Hilo nalitambua na thanks nimekugongea
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,497
    Likes Received: 19,912
    Trophy Points: 280
    nimepita tu hapa wakuu.
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je hii dunia ingukuwa na wanawake pekee yao wangehangaika kujipodoa?
     
  13. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 4,992
    Likes Received: 3,742
    Trophy Points: 280
    Na hicho ndicho haswa mwalimu alichokisema....misijipambe kumfurahisha mwanamume!
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ina maana mwalimu alitaka tuwe natural?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ndio maana yake.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    mmmhh kwa kweli ..
    kazi ipo ...
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #17
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160

    Kama wakwako hapaki hata lotion hukohuko mwanaume ndo nini??
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,822
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Wanapokutana wanawake peke yao kama vile kwenye kitchen party, maulidi, mikutano, hawajipodoi? Kwa udadisi tu.
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tunajipodoa sana tu
     
Loading...