Norshad
JF-Expert Member
- Jun 3, 2013
- 5,265
- 12,732
hahahaaaah ndugu una hasiranyama ni nyama tu mkuu, mwenye kujua jinsi ya kuandaa supu ya kenge naomba anielekeze..naish karibu na mto wananisumbua sana
hahahaaaah ndugu una hasiranyama ni nyama tu mkuu, mwenye kujua jinsi ya kuandaa supu ya kenge naomba anielekeze..naish karibu na mto wananisumbua sana
ndo hvyo mkuu jifunze kugeuza changamoto zinazokukabli kuwa fursahahahaaaah ndugu una hasira
Mkuu mbona hizo vitu huku tunduma tunazikamua fresh tu..duh, tuliwahi andaliwa nyama ya kenge, sondo, wale funza sijui niwaite wale hukaa ktk magome ya miti ,vindege visiesie wale na makaki,( ngedere ) hapo tu jirani, Lubumbashi Wantashi, asee eti hizo ndio mboga za heshma.
Mbona mbwa mnawaita najsi?Najsi ni kile kimtokacho mtu
Kuwa muungwana kidogo...waisilamu mnakula hadi tigo mnasema suna alafu mnajitia unafiki hamli kitimoto??
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Niliwahi kwenda nchini burundi kwenye kongamano lililoshirikisha nchi za afrika mashariki,kila mlo tuliokuwa tunakula ulikuwa haukosi vifinyango vya nyama, wenzetu wanyarwanda na waganda walikuwa wanakwepa kutumia vifinyango hivyo ila wabongo tulikuwa tunakamua kama dawa, baadae baadhi ya marafiki zangu wanyarwanda wakaniuliza hiyo nyama unayokula unaifahamu? Nikawajibu kama sio ng'ombe ni mbuzi, wakacheka sana kisha wakanijibu hiyo ni nyama ya sokwe, imagine ilikuwaje?
Jamaa una akili sana wewe.Kasoro nyau tu kwahiyo hata binadamu ni Poa tu?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115]Jamaa una akili sana wewe.