Nyalandu ni Jasusi aliyeiva

Nyalandu ni Jasusi aliyeiva

CHADEMA ndo chama pekee kinachotegemewa na Watanzania kama mbadala wa CCM,mateso ya Watanzania dhidi mtesi CCM yanatarajiwa kuondolewa na CHADEMA, Kama ilivyokuwa kwa ANC ya South Africa, CCM ni kaburu wa Tanzania.
Hakuna CCM bila Police,hakuna CCM bila TISS,CCM imeshakufa,uhai wa CCM unategemea mabavu ya Dola.
Hayati ametumia nguvu zake zote alizojua ili kuiua CHADEMA lakini wapi, Chama hiki bado kinapumua hakijafa na hakitakufa.
Uovu wa CCM kwa Watanzania ni mkubwa mno,unahitaji kitabu kuandika juu ya uovu wa CCM kwa Watanzania, Paragraph tu hazitoshi.
Naam,ndoto ya CCM ni kuitawala Tanzania milele,ni ndoto ya mwendawazimu, hakuna aishiye milele zaidi ya MUNGU wetu.
Ili kutimiza ndoto zake za mchana, CCM imejaza Majasusi ndani ya CHADEMA hawa wanajua Siri zote za CHADEMA, yaani Badala TISS wafanye kazi ya kwenda nje kuiba Teknolojia ili Tanzania iwe Taifa kubwa eti wanaiba Siri za CHADEMA,sasa mkiiba hizo Siri zinaisadia nini Tanzania?
Ujio wa Nyalandu CHADEMA ulikuwa ni wa kimkakati,na bahati mbaya kwake hajafanikiwa lolote,Tunamjua Nyalandu kama mtumishi bora na aliyetukuka wa TISS,kwa kipindi kile ilikuwa ni ngumu sana kuongea lakini sasa iko dhahiri kabisa.
Tumeshasems hapa mara nyingi sana kuwa ukishaapa kuwa Jasusi huwezi kuacha ,na ukiacha adhabu yako ni kifo,ndo maana yule jamaa wa Mahenge nilimtoa nishai humu kwa kumueleza ukweli.
Hata kabla hajawa Waziri , Nyalandu alikuwa Jasusi haswa.
Bado wengine kibao ndani ya CHADEMA ni Majasusi waliotumwa kutoka CCM na kuna mpango wa kuwatuma wengine zaidi,wapo halmashauri kuu ya Chama na wengine wapo BAVICHA.
Na ndo hao waliokuwa wakipiga kelele Mbowe aondolewe kwenye nafasi ya mwenyekiti ili Serikali ya CCM iweke mtu wao atakayeua CHADEMA.
CHADEMA inalindwa na Mungu vinginevyo hiki Chama kingekuwa kimeshapotezwa siku nyingi.
Ni mpumbavu tu anaeweza kutegemea chama au mwanasiasa alete mabadiliko chanya.

Wananchi wanapaswa kupambana kuweja mazingira ya wanasiasa kuwaheshimu. Wanasiasa lao ni moja.

Endelea kuwategemea wanasiasa, you will get dissappointed to the moon.
 
CHADEMA CHADEMA CHADEMA

Kubalini kukosolewa, kukataliwa, au watu kuhama vyama.

Just because focus yetu iko kwa CCM, it does not necessarily means you're perfect.

Hamkataliwi ninyi ni nani ???
 
CHADEMA itashika dola muda si mrefu katika mazingira ambayo hayakutaraiwa kwani hiki chama ni mpango wa Mungu kwa watanzania.

Mungu hawezi kuruhusu CCM iendelee kutesa na kunyanyasa watu wake na ataipiga kofi na kuiondoa madarakani .

Hayati hakudumu, na hata hiki kikundi cha watu kinachokula mema ya nchi hii kwa gharama ya masikini wa nchi hakitadumu.
KWANI TUME HURU MUMESHAPEWAA?? VIJANA WAUFIPANI BWAANAA
 
Mtoa mada kuhusu Nyarandu inaweza kuwa kweli au sio kweli Mimi Hilo sio tatizo langu.
Lakini kwa kweli nakuunga mkono kwa yote uliyosema kwenye mada hi.
Kusema kweli huwa naipenda Sana TISS lakini huwa naumia Sana kwa jinsi inavyotumika kuhujumu wapinzani wa CCM.
Kwa kifupi Ni matumizi mabaya yasiyo na faida kwa Taifa kwa TISS kutmika na CCM kuhujumu wapinzani wa halali wa CCM wa kisisasa.
Hi ndo maana licha ya utulivu wetu wa kisisasa tangu Uhuru lakini bado tuko nyuma kimaendeleao.Tumeachwa na vinchi vingi Sana.
Badala ya Serikali kuwatuma TISS nje kuiba mbinu za kukuza uchumi wao wanawatuma kupeleleza Chadema.
Kwa kifupi Ni kwamba,hata Chadema au vyama vya upinzani vikiuliwa au vikifutwa Mimi sitaipenda CCM.na ninaamini watanzania wengi wapenda vyama vya upinzani hawataipenda pia.
 
CHADEMA ndo chama pekee kinachotegemewa na Watanzania kama mbadala wa CCM,mateso ya Watanzania dhidi mtesi CCM yanatarajiwa kuondolewa na CHADEMA, Kama ilivyokuwa kwa ANC ya South Africa, CCM ni kaburu wa Tanzania.
Hakuna CCM bila Police,hakuna CCM bila TISS,CCM imeshakufa,uhai wa CCM unategemea mabavu ya Dola.
Hayati ametumia nguvu zake zote alizojua ili kuiua CHADEMA lakini wapi, Chama hiki bado kinapumua hakijafa na hakitakufa.
Uovu wa CCM kwa Watanzania ni mkubwa mno,unahitaji kitabu kuandika juu ya uovu wa CCM kwa Watanzania, Paragraph tu hazitoshi.
Naam,ndoto ya CCM ni kuitawala Tanzania milele,ni ndoto ya mwendawazimu, hakuna aishiye milele zaidi ya MUNGU wetu.
Ili kutimiza ndoto zake za mchana, CCM imejaza Majasusi ndani ya CHADEMA hawa wanajua Siri zote za CHADEMA, yaani Badala TISS wafanye kazi ya kwenda nje kuiba Teknolojia ili Tanzania iwe Taifa kubwa eti wanaiba Siri za CHADEMA,sasa mkiiba hizo Siri zinaisadia nini Tanzania?
Ujio wa Nyalandu CHADEMA ulikuwa ni wa kimkakati,na bahati mbaya kwake hajafanikiwa lolote,Tunamjua Nyalandu kama mtumishi bora na aliyetukuka wa TISS,kwa kipindi kile ilikuwa ni ngumu sana kuongea lakini sasa iko dhahiri kabisa.
Tumeshasems hapa mara nyingi sana kuwa ukishaapa kuwa Jasusi huwezi kuacha ,na ukiacha adhabu yako ni kifo,ndo maana yule jamaa wa Mahenge nilimtoa nishai humu kwa kumueleza ukweli.
Hata kabla hajawa Waziri , Nyalandu alikuwa Jasusi haswa.
Bado wengine kibao ndani ya CHADEMA ni Majasusi waliotumwa kutoka CCM na kuna mpango wa kuwatuma wengine zaidi,wapo halmashauri kuu ya Chama na wengine wapo BAVICHA.
Na ndo hao waliokuwa wakipiga kelele Mbowe aondolewe kwenye nafasi ya mwenyekiti ili Serikali ya CCM iweke mtu wao atakayeua CHADEMA.
CHADEMA inalindwa na Mungu vinginevyo hiki Chama kingekuwa kimeshapotezwa siku nyingi.
Mbooweee
 
Huna unalojuwa umeendaika upuuzi mtupu. Nyalandu hana ujasusi wowote ni njaa zake tu zimemfanya arudi
Wewe umejuaje kama Nyalandu si jasusi? Na kipimo ulichotumia kupima njaa ya Nyalandu ni kipi? Au na wewe ni mmoja wapo wa walioandika upuuzi?
 
Hayati hakudumu, na hata hiki kikundi cha watu kinachokula mema ya nchi hii kwa gharama ya masikini wa nchi hakitadumu.
Mbowe anayekula ruzuku kwa gharama ya wapumbavu wa chadema ndiye atadumu?! Pumbavu kabisa.
 
Kuna yule mmasai aliyewahi kugombea Ubunge Jimbo la Ismani na akachuana na mch. Msigwa kwenye Uenyekiti wa Nyandaza juu kusini. Aliwahi kuwa Mwenyekiti wa BAVICHA. Nitakua mtu wa mwisho kumuamini jamaa.
 
Mbowe anayekula ruzuku kwa gharama ya wapumbavu wa chadema ndiye atadumu?! Pumbavu kabisa.
CHADEMA hakuna mpumbavu, koma kabisa wewe kima wa kijani. Wapumbavu wa nchi hii wote ni zao la CCM. Jinga kabisa wewe
giphy.gif
 
Umejaza mauzi ya ujasusi raia mnatabu sana .muuza bia kwenya .eti Rose garden bar ya majasus mpuuzi wewe
Stupid son of a stray woman , ulitaka nimuuze mama yako? Leta hoja maTaga wewe
 
CHADEMA CHADEMA CHADEMA

Kubalini kukosolewa, kukataliwa, au watu kuhama vyama.

Just because focus yetu iko kwa CCM, it does not necessarily means you're perfect.

Hamkataliwi ninyi ni nani ???
Hayo maswali ungewauliza CCM,ndo wenye Tabia za kishamba
 
Chadema ni chaka la wezi....
Aliogopa Mwamba atafumua uovu wake... akajua nikiwa upinzani hata nikitikiswa itakuwa covered na siasa...

Mwanaume kaondoka anarudi ccm.

We said the same kwa Lowassa na wapinzani kanjanja mnaowabeba kwenye dema la chadema
Kilichomtoa CCM Nyarandu ni kutokuwa mnafiki, baada ya Lisu kupigwa risasi karibia wabunge wote wa singida hawakuafiki tukio lile utaona mwigulu, nyarandu na ndiyo kipindi MO yalimkuta ya kumkuta Damu ni nzito kuliko maji, walioweza kubadilika na kuwa kinyonga walidumu lakini wasioweza unafiki ndiyo hivyo. Sasa mtesi hayupo tena, unadhani kwanini hakuunga juhudi enzi za mwendazake
 
Hakuna jasusi pale Wala Nini Ni mwanasiasa Kama wanasiasa wengine. Huo ujasusi kasoma lini na wapi maana hostoria yake ipo wazi.

Lakini pia kama ni jasusi alishindwa Nini kuiua CHadema maana ameiacha Kama alivyoikuta hakuna chochote alichofanya chakudhoofisha kinachoonekana.

Huyu alikimbia ccm kutokana na kundi lake kukataliwa sawa na walivyo akina Membe.

Kwa Tanzania nivigumu kutumia majasusi kustop upinzani, kilichobaki nikutumia dola kuvuruga uchaguzi. Kama majasusi wangekuwa wanasaidia kwenye siasa lisu asingepata uungwaji mkono kiasi kile. Na Wala tume ya uchaguzi isingepata muda wakuchafua uchaguzi. Tuseme ujasusi ndo umpeleke halima mdee na kundi lake kwenda kuapishwa nje ya Bunge....ujasusi unaohitaji Tanzania ni wakiuchumi agaist foreign investment lakini ukiniambia Nyarandu kukaa pale Chadema alienda kwa kazi maalumu no.
Mkuu mimi ni chadema na kwenye suala la uchaguzi ccm walitushinda waz waz kwenye urais.Walitupiga kihalali tu ofvz wiz mdogo mdog hauepukikid ila lissu hakua anatosha
 
Back
Top Bottom