Nyalandu ni Jasusi aliyeiva

Nyalandu ni Jasusi aliyeiva

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Posts
4,930
Reaction score
13,335
CHADEMA ndio chama pekee kinachotegemewa na Watanzania kama mbadala wa CCM, mateso ya Watanzania dhidi mtesi CCM yanatarajiwa kuondolewa na CHADEMA, Kama ilivyokuwa kwa ANC ya South Africa, CCM ni kaburu wa Tanzania.

Hakuna CCM bila Police, CCM imeshakufa, uhai wa CCM unategemea mabavu ya Dola. Hayati ametumia nguvu zake zote alizojua ili kuiua CHADEMA lakini wapi, Chama hiki bado kinapumua hakijafa na hakitakufa.

Uovu wa CCM kwa Watanzania ni mkubwa mno, unahitaji kitabu kuandika juu ya uovu wa CCM kwa Watanzania, Paragraph tu hazitoshi. Naam, ndoto ya CCM ni kuitawala Tanzania milele ni ndoto ya mwendawazimu, hakuna aishiye milele zaidi ya MUNGU wetu.

Ili kutimiza ndoto zake za mchana, CCM imejaza Majasusi ndani ya CHADEMA hawa wanajua Siri zote za CHADEMA, yaani Badala TISS wafanye kazi ya kwenda nje kuiba Teknolojia ili Tanzania iwe Taifa kubwa eti wanaiba Siri za CHADEMA,sasa mkiiba hizo Siri zinaisadia nini Tanzania?

Ujio wa Nyalandu CHADEMA ulikuwa ni wa kimkakati na bahati mbaya kwake hajafanikiwa lolote, Tunamjua Nyalandu kama mtumishi bora na aliyetukuka wa TISS, kwa kipindi kile ilikuwa ni ngumu sana kuongea lakini sasa iko dhahiri kabisa.

Tumeshasema hapa mara nyingi sana kuwa ukishaapa kuwa Jasusi huwezi kuacha ,na ukiacha adhabu yako ni kifo,ndo maana yule jamaa wa Mahenge nilimtoa nishai humu kwa kumueleza ukweli.

Hata kabla hajawa Waziri , Nyalandu alikuwa Jasusi haswa. Bado wengine kibao ndani ya CHADEMA ni Majasusi waliotumwa kutoka CCM na kuna mpango wa kuwatuma wengine zaidi,wapo halmashauri kuu ya Chama na wengine wapo BAVICHA.

Na ndo hao waliokuwa wakipiga kelele Mbowe aondolewe kwenye nafasi ya mwenyekiti ili Serikali ya CCM iweke mtu wao atakayeua CHADEMA.

CHADEMA inalindwa na Mungu vinginevyo hiki Chama kingekuwa kimeshapotezwa siku nyingi.
 
CHADEMA itashika dola muda si mrefu katika mazingira ambayo hayakutaraiwa kwani hiki chama ni mpango wa Mungu kwa watanzania.

Mungu hawezi kuruhusu CCM iendelee kutesa na kunyanyasa watu wake na ataipiga kofi na kuiondoa madarakani .

Hayati hakudumu, na hata hiki kikundi cha watu kilichosalia na kinachokula mema ya nchi hii kwa gharama ya masikini wa nchi hakitadumu pia.

Ni swala la muda tu.
 
Hakuna jasusi pale Wala Nini Ni mwanasiasa Kama wanasiasa wengine. Huo ujasusi kasoma lini na wapi maana hostoria yake ipo wazi.

Lakini pia kama ni jasusi alishindwa Nini kuiua CHadema maana ameiacha Kama alivyoikuta hakuna chochote alichofanya chakudhoofisha kinachoonekana.

Huyu alikimbia ccm kutokana na kundi lake kukataliwa sawa na walivyo akina Membe.

Kwa Tanzania nivigumu kutumia majasusi kustop upinzani, kilichobaki nikutumia dola kuvuruga uchaguzi. Kama majasusi wangekuwa wanasaidia kwenye siasa lisu asingepata uungwaji mkono kiasi kile. Na Wala tume ya uchaguzi isingepata muda wakuchafua uchaguzi. Tuseme ujasusi ndo umpeleke halima mdee na kundi lake kwenda kuapishwa nje ya Bunge....ujasusi unaohitaji Tanzania ni wakiuchumi agaist foreign investment lakini ukiniambia Nyarandu kukaa pale Chadema alienda kwa kazi maalumu no.
 
Hakuna jasusi pale Wala Nini Ni mwanasiasa Kama wanasiasa wengine. Huo ujasusi kasoma lini na wapi maana hostoria yake ipo wazi.

Lakini pia kama ni jasusi alishindwa Nini kuiua CHadema maana ameiacha Kama alivyoikuta hakuna chochote alichofanya chakudhoofisha kinachoonekana.

Huyu alikimbia ccm kutokana na kundi lake kukataliwa sawa na walivyo akina Membe.

Kwa Tanzania nivigumu kutumia majasusi kustop upinzani, kilichobaki nikutumia dola kuvuruga uchaguzi. Kama majasusi wangekuwa wanasaidia kwenye siasa lisu asingepata uungwaji mkono kiasi kile. Na Wala tume ya uchaguzi isingepata muda wakuchafua uchaguzi. Tuseme ujasusi ndo umpeleke halima mdee na kundi lake kwenda kuapishwa nje ya Bunge....ujasusi unaohitaji Tanzania ni wakiuchumi agaist foreign investment lakini ukiniambia Nyarandu kukaa pale Chadema alienda kwa kazi maalumu no.
Majasusi wengi Tu failed to fade CHADEMA
 
CHADEMA ndo chama pekee kinachotegemewa na Watanzania kama mbadala wa CCM,mateso ya Watanzania dhidi mtesi CCM yanatarajiwa kuondolewa na CHADEMA, Kama ilivyokuwa kwa ANC ya South Africa, CCM ni kaburu wa Tanzania.
Hakuna CCM bila Police,hakuna CCM bila TISS,CCM imeshakufa,uhai wa CCM unategemea mabavu ya Dola.
Hayati ametumia nguvu zake zote alizojua ili kuiua CHADEMA lakini wapi, Chama hiki bado kinapumua hakijafa na hakitakufa.
Uovu wa CCM kwa Watanzania ni mkubwa mno,unahitaji kitabu kuandika juu ya uovu wa CCM kwa Watanzania, Paragraph tu hazitoshi.
Naam,ndoto ya CCM ni kuitawala Tanzania milele,ni ndoto ya mwendawazimu, hakuna aishiye milele zaidi ya MUNGU wetu.
Ili kutimiza ndoto zake za mchana, CCM imejaza Majasusi ndani ya CHADEMA hawa wanajua Siri zote za CHADEMA, yaani Badala TISS wafanye kazi ya kwenda nje kuiba Teknolojia ili Tanzania iwe Taifa kubwa eti wanaiba Siri za CHADEMA,sasa mkiiba hizo Siri zinaisadia nini Tanzania?
Ujio wa Nyalandu CHADEMA ulikuwa ni wa kimkakati,na bahati mbaya kwake hajafanikiwa lolote,Tunamjua Nyalandu kama mtumishi bora na aliyetukuka wa TISS,kwa kipindi kile ilikuwa ni ngumu sana kuongea lakini sasa iko dhahiri kabisa.
Tumeshasems hapa mara nyingi sana kuwa ukishaapa kuwa Jasusi huwezi kuacha ,na ukiacha adhabu yako ni kifo,ndo maana yule jamaa wa Mahenge nilimtoa nishai humu kwa kumueleza ukweli.
Hata kabla hajawa Waziri , Nyalandu alikuwa Jasusi haswa.
Bado wengine kibao ndani ya CHADEMA ni Majasusi waliotumwa kutoka CCM na kuna mpango wa kuwatuma wengine zaidi,wapo halmashauri kuu ya Chama na wengine wapo BAVICHA.
Na ndo hao waliokuwa wakipiga kelele Mbowe aondolewe kwenye nafasi ya mwenyekiti ili Serikali ya CCM iweke mtu wao atakayeua CHADEMA.
CHADEMA inalindwa na Mungu vinginevyo hiki Chama kingekuwa kimeshapotezwa siku nyingi.
Mungu ibariki Chadema
 
Kilichomtoa CCM Nyarandu ni kutokuwa mnafiki, baada ya Lisu kupigwa risasi karibia wabunge wote wa singida hawakuafiki tukio lile utaona mwigulu, nyarandu na ndiyo kipindi MO yalimkuta ya kumkuta Damu ni nzito kuliko maji, walioweza kubadilika na kuwa kinyonga walidumu lakini wasioweza unafiki ndiyo hivyo. Sasa mtesi hayupo tena, unadhani kwanini hakuunga juhudi enzi za mwendazake
 
CHADEMA ndo chama pekee kinachotegemewa na Watanzania kama mbadala wa CCM,mateso ya Watanzania dhidi mtesi CCM yanatarajiwa kuondolewa na CHADEMA, Kama ilivyokuwa kwa ANC ya South Africa, CCM ni kaburu wa Tanzania.
Hakuna CCM bila Police,hakuna CCM bila TISS,CCM imeshakufa,uhai wa CCM unategemea mabavu ya Dola.
Hayati ametumia nguvu zake zote alizojua ili kuiua CHADEMA lakini wapi, Chama hiki bado kinapumua hakijafa na hakitakufa.
Uovu wa CCM kwa Watanzania ni mkubwa mno,unahitaji kitabu kuandika juu ya uovu wa CCM kwa Watanzania, Paragraph tu hazitoshi.
Naam,ndoto ya CCM ni kuitawala Tanzania milele,ni ndoto ya mwendawazimu, hakuna aishiye milele zaidi ya MUNGU wetu.
Ili kutimiza ndoto zake za mchana, CCM imejaza Majasusi ndani ya CHADEMA hawa wanajua Siri zote za CHADEMA, yaani Badala TISS wafanye kazi ya kwenda nje kuiba Teknolojia ili Tanzania iwe Taifa kubwa eti wanaiba Siri za CHADEMA,sasa mkiiba hizo Siri zinaisadia nini Tanzania?
Ujio wa Nyalandu CHADEMA ulikuwa ni wa kimkakati,na bahati mbaya kwake hajafanikiwa lolote,Tunamjua Nyalandu kama mtumishi bora na aliyetukuka wa TISS,kwa kipindi kile ilikuwa ni ngumu sana kuongea lakini sasa iko dhahiri kabisa.
Tumeshasems hapa mara nyingi sana kuwa ukishaapa kuwa Jasusi huwezi kuacha ,na ukiacha adhabu yako ni kifo,ndo maana yule jamaa wa Mahenge nilimtoa nishai humu kwa kumueleza ukweli.
Hata kabla hajawa Waziri , Nyalandu alikuwa Jasusi haswa.
Bado wengine kibao ndani ya CHADEMA ni Majasusi waliotumwa kutoka CCM na kuna mpango wa kuwatuma wengine zaidi,wapo halmashauri kuu ya Chama na wengine wapo BAVICHA.
Na ndo hao waliokuwa wakipiga kelele Mbowe aondolewe kwenye nafasi ya mwenyekiti ili Serikali ya CCM iweke mtu wao atakayeua CHADEMA.
CHADEMA inalindwa na Mungu vinginevyo hiki Chama kingekuwa kimeshapotezwa siku nyingi.
Kama mliyajua hayo mkampa ukuu wa kanda ya kati, nyie ni mataahira mliokubuhu. Tuwaamini kwa lipi sasa!
 
nakazia point ya muanzisha mada.
majasusi wa tanzania badala ya kuwekeza nguvu, akili na umahiri katika kuiba blueprint zinazohusu teknolojia ya mataifa mengine na kuzileta nchini, wanawekeza mda wao katika kudhibiti vyama vya upinzani.

china imefika hapo ilipo kiteknolojia baada ya kuwatumia vizuri majasusi wake kuiba teknoloji za mataifa ya magharibi. leo hii asilimia kubwa ya vifaa vya kielektoniki tunavyotumia hapa tz vinatoka china.
 
Back
Top Bottom