...nusu aniue kwa presha...

...nusu aniue kwa presha...

Kumbe msukuma? Ndo maana wanakuchuna
si umeuza ng'ombe
na unashangaa shangaa mno
mbona K'nyama hamna mabugando
Je angekuwa wa posta kule town?

Ulilwe!

yani wasukuma tunavyoenjoy kuchunwaga,we acha tu..siku izi sishangai mabugando nashangaa mafiga ya kichina.
 
Ha ha ha ha, hukuonja vizuri
ana kichumvi

kongosho sipendi ugomvi.
Nilikuomba kwenye ile ID nyingine ukaninyima... Nikawa nacheki uwezekano kwa kabanakabana ukaleta uchawi...
Sijui unataka nini we binti?
 
habari yako mkuu
sikukuu yote umepotea
au ndio yale umeme kukatika eeeehh
haya leta habari

haaaa
BW, ckukuu imeenda vizuri tu, umeme haukukatika ila pia nilikuwa na 'sababu nyingine' ya kukaa nyumbani the whole day (sijasema kama nilifungiwa na sweetie)
habari nyingine tunasubiri mwaka mpya bila presha lol
 
Hahaha, kaka umenifanya nipaliwe kwa kicheko! Inabidi wifi aniletee juisi ya mix ya ukwaju na ubuyu, koh koh! Sasa jogoo pori ndo anakuwa hana banda au?

hahaha tatizo sio banda...tatizo ni uwikaji ndo unaomtambulisha....na huwezi kumjua hadi awike lol:A S-coffee:

Juice ya ukwaju na ubuyu umepata, tutamix na asali kidoogo:tongue:
 
Back
Top Bottom