Nunua blenda na feni kwa bei rahisi

Nunua blenda na feni kwa bei rahisi

ELIMU PESA

Member
Joined
Jul 22, 2017
Posts
62
Reaction score
36
Blenda kama zinavyoonekana katika picha zainauzwa kwa kila moja shililingi za kitanzania elfu thelathini tu (30,000/=). Vilevile feni inayoonekana katika picha inauzwa kwa shilingi za kitanzania elfu ishirini tu (20,000/=). Vitu vyote ni vizima havina tatizo.

Kwa mawasiliano zaidi:


KIWANJA CHA NDEGE/PLOT NO.215

MOROGORO-TANZANIA.

MOBILE: 0766729127/0713935652
Blenda 1.jpg
Blenda 2.jpg
feni.jpg
 
kwa nini unaviuza kwa bei ndogo hivo kama ni vizima kweli?
 
Back
Top Bottom