Nungaembe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nungaembe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Dec 2, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hili neno lilivuma sana enzi za utoto wetu tukawa tunatania watu shuleni hivi kwa nini serikali ililipiga marufuku? nakumbuka kuna wimbo ulikuwa unaimbwa wanawake wazuriwazuri wameolewa. Mpaka sasa sisikii hata likitajwa.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    haa Nguli kumbe serikali imelipiga marufuku ndo maana siku hizi silisikii tena
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ..Nguli, how old are u'?
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwanini unaulizia umri wangu?
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hes on early fifties!
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Shemeji naona umeniokoa.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Maana nungayembe si la juzi tu au lilikuwepo enzi za mwalimu pia?
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ...Najaribu kuangalia ni kipindi gani hilo neno la nungayembe na sio nungaembe kama ulivyoweka wewe lilipotoholewa na baadaye kuimbwa na na wale vijana wa Ngoni Group its hardly ni miaka 7 au 8 iliyopita. Sasa unaposema mlikuwa mnalitumia kutaniana shuleni sijui shule ipi hiyo? Maana for a grown up person na mwenye hekima zake si rahisi sana kumtania demu kuwa ni nungayembe unless uko darasa la 3 people can understand!!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    Yah its true hili neno nahisi lina miaka kama sikosei 5 au 6
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hivi definition ya shule inasemaje?labda kiswahili sifahamu.
    Mtu aliuliza swali kwenye somo la luga mwl akamwambia hilo neno halitakiwi basi tangu siku hio tukawa tunamwita hivyo kama ilivyo kawaida kwa wanafunzi.
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ..Mkuu Avatar yake iko juu sana! Nimecheka vibaya mno.......
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Usijali kamanda, mkuu mbona Mzeenj hapokei simu ama yuko meeting?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,885
    Likes Received: 14,490
    Trophy Points: 280
    Kwa wengine shule ni darasa la kwanza mpaka la saba A.
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ...na ndiko ambako unaweza kumuita demu nungayembe au ukamuandikia barua ya I lavu yuu unachora na mkuki unatoboa moyo....Kuna shule nyingine unaweza kufanya hayo??
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Aaaaah Kumbe??
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Nani kamwita demu nungaembe?

    "ur mind is like parachute it works better when its open"
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ...Nungayembe mkuu....Sasa ni nini aina ya baiskeli za watoto???
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hii topic italeta joto hapa.
     
Loading...