Nunda (5) Kanisani

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,610
1,250
Nunda ilitokea siku moja akavutwa na baba yake waende kanisani ,wakaingia akiwa na furaha kwani ni mara yake ya kwanza kuingia Kanisani ,akaa pembeni mwa baba yake akiwa tayari kumsikiliza mhubiri wa kanisa.

Sasa kwa siku hiyo kwa bahati nzuri au mbaya mhubiri alihutubia kama masaa matatu na bado anaonekana hana nia ya kumaliza kwa karibu;-

Nunda yu maji keshachoka hakuna hata kimoja anachokisikiliza akakifahamu yupo yupo tu ,akamnong;oneza baba yake ,bbaba eei hivi unaweza kumkatia chochote huyu mhubiri sie tukaenda zetu :becky:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom