Nuclear Missile Submarines zinabakia kuwa Siraha za hatari kabisa Duniani

MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,199
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,199 2,000
Hata sasa bado ni changamoto kwenye kuzidetect sub hasa zile high tech Sub kama hyo Seawolf ya Muamerica ambayo ina stealth au Akula ya Mrusi ila teknolojia kila siku inabadilika

Hahahahah

Dude linaishia pembeni mwa Cuba then linaachia vitu kuelekea States pale hahahahhahh
 
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,529
Points
2,000
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,529 2,000
Hahahahah

Dude linaishia pembeni mwa Cuba then linaachia vitu kuelekea States pale hahahahhahh
Kama mpenzi wa movie jaribu kutafuta movie inaitwa 'Hunter killer' uone jinsi nyambizi za Marekani na Urusi zinavyowindana.

NI movie nzuri sana hasa kwa wapenzi wa haya Mambo ya teknolojia za kijeshi
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,199
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,199 2,000
Kama mpenzi wa movie jaribu kutafuta movie inaitwa 'Hunter killer' uone jinsi nyambizi za Marekani na Urusi zinavyowindana.

NI movie nzuri sana hasa kwa wapenzi wa haya Mambo ya teknolojia za kijeshi
Nipe website au YouTube ipo hiyo movie?
 
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,529
Points
2,000
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,529 2,000
Siwezi kustream? Maana nipo kwenye kisimu cha Tecno Internal memory mbuzi
Si bora uidownload Mkuu, streaming utapata taabu ya kugandaganda siunajua mitandao yetu ya Bongo

Halafu sio kubwa sana haifiki hata 1.5GB
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,199
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,199 2,000
Si bora uidownload Mkuu, streaming utapata taabu ya kugandaganda siunajua mitandao yetu ya Bongo

Halafu sio kubwa sana haifiki hata 1.5GB
Hizi simu za Tecno bana, memory kama zina mizengwe fulani. Ngoja nikipata fursa kwenye Computer niishushe
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
5,035
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
5,035 2,000
Aircraft carrier na meli za kivita zina mfumo wa sonar maalum kwa kuzidetect hizo subs

Na pia carrier za Marekani kila zinapokua kwenye mission hua zinasindikizwa na destroyers,frigates pamoja na submarine

Carrier yenyewe inabeba Ndege au helicopter maalum kabisa kwa ajili ya hiyo kaz ya kutafuta submarine mfano Mh-60 Seahawk helicopters
Mada tamu sana hii
 
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,196
Points
1,250
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,196 1,250
Kuzikwepa Acoustic na Sonar ni uwezo ambao bado haujapatikana

Next gen ya Submarines kuweza kuzishinda Acoustic na Sonar ni shughuli pevu ambayo itachukua muda
Hii technology inakausha bahari virtually na kufanya nyambizi kuwa kama ipo huku nje.
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,199
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,199 2,000
Hii technology inakausha bahari virtually na kufanya nyambizi kuwa kama ipo huku nje.

Sasa hivi Wapo kazini huko kuleta Submarine ambazo zitaevade hizo tech za kuziona
 
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,196
Points
1,250
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,196 1,250
Sasa hivi Wapo kazini huko kuleta Submarine ambazo zitaevade hizo tech za kuziona
Kutakuwa na changamoto sana kwa sababu Nyambizi sio fast moving object , pili kuna nearby reflector yaani sea surface ambayo itatakiwa kuonekana kama kawaida ikiwa wave zitakuwa absorbed hapo katikati itatengeneza gap kwenye sea surface tofauti na angani uki-absorb radar wave hakuna reference point kuonyesha kama kuna interruption imefanyika somewhere maana anga halina surface wakati huo huo object inakuwa very fast somewhere mac 3 or above huwezi tambua kitu
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,199
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,199 2,000
Kutakuwa na changamoto sana kwa sababu Nyambizi sio fast moving object , pili kuna nearby reflector yaani sea surface ambayo itatakiwa kuonekana kama kawaida ikiwa wave zitakuwa absorbed hapo katikati itatengeneza gap kwenye sea surface tofauti na angani uki-absorb radar wave hakuna reference point kuonyesha kama kuna interruption imefanyika somewhere maana anga halina surface wakati huo huo object inakuwa very fast somewhere mac 3 or above huwezi tambua kitu

Of course niliiisoma ile Article inasema itachukua muda kwa mujibu wa yule Professor (expert) ila akasema lazima watazishinda hizo Acoustic na Sonar
 

Forum statistics

Threads 1,307,076
Members 502,332
Posts 31,600,955
Top