November 2016

vollies

JF-Expert Member
May 31, 2015
748
500
ImageUploadedByJamiiForums1478488975.544967.jpg
hata paper bado ngoma imeshatoka. Hii imekaaje?
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
33,040
2,000
Mwendokasi
Na Serikali Ya Viwanda
Huku Porojo Nyingi Halafu Mwenye Cheti Utasikia Ni Dr.
Hawa Maprofesa Na Madr Wakaguliwe Vyeti Vya Kidato Cha Nne Na Sita.

Watu Walisema Ukaguzi Uanze Kwa Mawaziri
Top To Bottom! !
 

Mwana

JF-Expert Member
Aug 6, 2010
5,399
2,000
Pengine cheti chake kilikosewa
Mbona umekuwa na haraka kumtetea. Hebu wenye data njooni mwaka jana mama Ndalichako November alikwishakuwa Waziri wa Elimu. Polisi anza kazi ya uchunguzi wa cheti hiki!
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
18,257
2,000
Mbona umekuwa na haraka kumtetea. Hebu wenye data njooni mwaka jana mama Ndalichako November alikwishakuwa Waziri wa Elimu. Polisi anza kazi ya uchunguzi wa cheti hiki!
Hapa umenifanya nichanganyikiwe, hebu njoo usome na u edit maelezo yako y mwendo kasi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom