Notification

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
362
Likes
5
Points
35

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
362 5 35
Nashukuru,nimepata mchumba ,kupitia JF, niliweka tangazo kama one month iliyopita, kuna member mmoja akanipa sister yake,tumeelewana taratibu nyingine zinaendelea. Nilipata maombi mengi .
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
mmhh hongera sana..
kila lakheri..

mimi na taka mihogo tu na chachandu kama siku kubwa iko karibu .
mmmhhhhh nimeona nikwambie tu mapema..

Mwezi Mungu awaongezee baraka zake..
 

Forum statistics

Threads 1,203,701
Members 456,928
Posts 28,125,019