Note of Appreciation- shukrani !


Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
Followin death of our beloved Mother. (my mother-in law, either YNNAH's elder mother)
Thank you to all our on-line Chtcht members , friends na wadau kwa ujumla wenu.
For your kind words and comfortin , support durin the recent loss of our mama.
Msiba tunaanua leo kwa kuezua turubai hapa nyumbani.
We are apologize for not takin the time to personally contact each and everyone of you at this time.
Bt rest assured! We are eventually will.
Sisi wote ni wa Mungu na kwake tutarejea.
Judgement
&
YNNAH
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
thanks....,
your welcome Judgment loosing a mother
isn't easy at all......,

apumzike kwa amani......
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
Poleni sana.
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
65
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 65 145
Poleni sana Judgement and YNNAH
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,205
Likes
41,122
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,205 41,122 280
Pole sana mkuu Judgement. Kufiwa na mzazi ni pigo lisilozibika, hasa mzazi mwenyewe anapokuwa mama.

Mungu aendelee kumlaza mama yetu mahali pema peponi.

NB: Wengine kimombo is not richabo. Ungetusaidia sana kama ungetumia lugha ya Nyerere.
 
Last edited by a moderator:
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
89
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 89 0
Pole sana na msiba,be strong katika kipindi hiki kigumu.
 
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,681
Likes
70
Points
145
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,681 70 145
Nakushukuru sana Judgement kwa kutoa neno la shukran. Mungu awabariki sana familia nzima ya JF kwa salamu zenu zilizojaa faraja tele. Hatuna cha kuwalipa ila Allah(s.w) atawalipa.
 
Last edited by a moderator:
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,158
Likes
2,349
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,158 2,349 280
Pole sana mkuu Judgement. Kufiwa na mzazi ni pigo lisilozibika, hasa mzazi mwenyewe anapokuwa mama.

Mungu aendelee kumlaza mama yetu mahali pema peponi.

NB: Wengine kimombo is not richabo. Ungetusaidia sana kama ungetumia lugha ya Nyerere.
Hommie unamaanisha kizanaki

RIP mama yetu
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
Pole sana mkuu Judgement. Kufiwa na mzazi ni pigo lisilozibika, hasa mzazi mwenyewe anapokuwa mama.

Mungu aendelee kumlaza mama yetu mahali pema peponi.

NB: Wengine kimombo is not richabo. Ungetusaidia sana kama ungetumia lugha ya Nyerere.
Kiongozi wangu @aspirin asante kwa pole na pia maoni yako! Tatizo mdadi Baba ndiyo unaotufos kwenye kiswanglish!
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
Hommie unamaanisha kizanaki

RIP mama yetu
Ankal Kaizer! With our two hands w'are accept your pray! I'm sure the deceased may rest on piiis!
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,025
Likes
5,345
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,025 5,345 280
yeah! poleni, kila nafsi itaonja mauti, nasi ninyekuelekea huko....
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
yeah! poleni, kila nafsi itaonja mauti, nasi ninyekuelekea huko....
On my behalf either the familly in general tunatambua na kupokea rambirambizo mkubwa kabanga .
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,614
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,614 280
Pole na karibu tena jukwaani mkuu Judgement
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486