Nokia N8

Emeka Onono

Senior Member
Jul 3, 2011
114
0
Habar za asubuh wanajf,naomba mnijuze,nina cm ya nokia N8,betr yake ni fixed hiv nikitaka kubadilisha inawezekana?
 

TheChoji

JF-Expert Member
Apr 14, 2009
1,756
2,000
Dukani nimezikuta za mchina wanauza 130,000. U cant tell them apart.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom