mndwadage
JF-Expert Member
- Jul 15, 2012
- 344
- 67
Hili neno la kwanza tu SMART linaleta idea ni simu zenye uwezo kuliko la kawaida. Smartphone naeza ielezea kwa features zake
Multitasking kama alivosema ningar. Hapa ina maana inafanya kazi zaidi ya moja kwa mpigo. Mfano unaopen application 3, whatsapp, browser na music player.
Kwenye browser unasurf jf at same time unachat na mtu whatsapp at same time unaskiliza mziki simu ambayo sio smart phone haiyawezi haya
uwezo mkubwa
Smartphone zina uwezo mkubwa wa vitu vingi mfano video smartphone zinaplay hd na zinasuport variety ya codec za video ukija kwenye sauti pia kuna variety ya aina za sauti zinakubali ukija kwenye magame utakuta high quality games.
os
Operating system lazima iwepo kwenye smartphone na mfano ni symbian, android, ios, wp na bb. angalia nkikuuliza simu ya tochi nokia inatumia os gani dhahiri itakua ngumu kujibu maana sio smartphone
customization kwenye smartphone unaieka simu the way unavotaka na application zipo za kumwaga. Mfano unaweza change homee screen ukaeka saa ya mshale au mkonyezo ukachange ukubwa wa icons na mengine meng
I hope umepata mwanga
mkuu asante kwa ufafanuzi kumbe ya kwangu E52 Inasifa zote za smartphone.!!
