Nokia E72 imetumika inauzwa sh. 70000.

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,922
1,195
Simu ipo katika hali nzuri japo nimeitumia vizuri.
Inafanana na hiyo hapo kwenye picha ambayo nimeitoa google images.
Nipo Dar es Salaam katikati ya jiji hapa Posta.
Ukihitaji nitafute kwa namba 0758158730.
Nokia_e72-1.jpg
 

Charles piere

Senior Member
Mar 29, 2012
145
195
Simu ipo katika hali nzuri japo nimeitumia vizuri.
Inafanana na hiyo hapo kwenye picha ambayo nimeitoa google images.
Nipo Dar es Salaam katikati ya jiji hapa Posta.
Ukihitaji nitafute kwa namba 0758158730.
Nokia_e72-1.jpg
kula 50 nicheki 0758293598
 

mtzedi

JF-Expert Member
Dec 13, 2011
3,780
2,000
Simu iko katika hali nzuri japo umeitumia vizuri. Fafanua sijakuelewa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom