Mtazamaji
JF-Expert Member
- Feb 29, 2008
- 5,937
- 1,445
Katika kukidhi kiu ya wapenda "gadget" lakini wasiotaka kutumia mkwanjwa mkubwa kununua simu za bei mkubwa (High end)kama Nokia Lumia Nokia wamekuja Model ya asha. Simu za NokiaAsha zinaelezwa kuwa na feature kama Apps zilizokwenye baadhi ya smartpone maarufu
Tech Specs na bei za Asha zikoje ?
Baadhi ya apps
Kwa gamer Asha(Note sio AshaDii ) zinakuja zikuwa packed na free games kama "Tetris", "Need for Speed, The Run", and "Bejeweled".
NB
Habari hii Imechakachuliwa kutoka Nokia Asha. teh teh
Tech Specs na bei za Asha zikoje ?
Baadhi ya apps
Kwa gamer Asha(Note sio AshaDii ) zinakuja zikuwa packed na free games kama "Tetris", "Need for Speed, The Run", and "Bejeweled".
NB
Habari hii Imechakachuliwa kutoka Nokia Asha. teh teh