Nokia 808 na I Phone 4S

Nokia 808 na I Phone 4S

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Posts
863
Reaction score
409
Jamani wadau naomba kuuliza hivi karibuni nikiwa Mjini Morogoro nilikutana na mtu mmoja anauza Nokia 808 na I phone 4S na leo tena nimekutana na mtu Tanga anauza Nokia 808 na I Phone 4S. Sasa ananiambia wanaiba bandarini. Sasa kwa wale wenye ufahamu,ni kweli hawa jamaa wanaziuza hizo simu tu au wanakuwa na mission nyingine.
 
hizo simu feki,tena nawaonaga pale posta kwenye benki moja hivi(jina nimelisahau) wana simu aina mbili tu na zote feki
 
mkuu simu kama 808 zipo chache sana nokia hajazisuply sana ni special kwa photographer sidhani kama imefkia stage ya kuuzwa mitaan kihivo.

Same kwenye iphone sku hizi kuna clone za kichina ni balaa kila kitu (appearence na user interface) kipo kama iphone original so unatakiwa uwe na kauwezo kidogo ka kuzitambua.

Vizuri kama una mpango wa kununua kumchukua mtu mwenye uelewa nazo.
 
mkuu simu kama 808 zipo chache sana nokia hajazisuply sana ni special kwa photographer sidhani kama imefkia stage ya kuuzwa mitaan kihivo.

Same kwenye iphone sku hizi kuna clone za kichina ni balaa kila kitu (appearence na user interface) kipo kama iphone original so unatakiwa uwe na kauwezo kidogo ka kuzitambua.

Vizuri kama una mpango wa kununua kumchukua mtu mwenye uelewa nazo.

Nashukuru kaka.
 
chief-mkwawa!hivi nipe shule kidogo simu yenyewe wife maana yake ni nini!!
 
Last edited by a moderator:
chief-mkwawa!hivi nipe shule kidogo simu yenyewe wife maana yake ni nini!!

mkuu nafkiri kama ulimaanisha wifi (inatamkwa why fy)

hii ni technolojia inayoruhusu vifaa vya electronic kubadilishana data bila kutumia waya. Inakua kama vile network ya simu ya tigo au voda sema hii inakua ni masafa mafupi haifiki mbali.

Mfano unaweza ukakuta chuo wakafunga wifi kwa ajili ya wanafunzi tu basi unakuta network yao inakua pale pale chuoni watu nje hawaipati.
 
Last edited by a moderator:
mkuu simu kama 808 zipo chache sana nokia hajazisuply sana ni special kwa photographer sidhani kama imefkia stage ya kuuzwa mitaan kihivo. Same kwenye iphone sku hizi kuna clone za kichina ni balaa kila kitu (appearence na user interface) kipo kama iphone original so unatakiwa uwe na kauwezo kidogo ka kuzitambua. Vizuri kama una mpango wa kununua kumchukua mtu mwenye uelewa nazo.
hizo iPhone imitation ni balaa, hata mi na utaalamu wangu wote siwezi kuzitambulisha apart kwa outside appearance. wachina bana..
 
mkuu nafkiri kama ulimaanisha wifi (inatamkwa why fy)

hii ni technolojia inayoruhusu vifaa vya electronic kubadilishana data bila kutumia waya. Inakua kama vile network ya simu ya tigo au voda sema hii inakua ni masafa mafupi haifiki mbali.

Mfano unaweza ukakuta chuo wakafunga wifi kwa ajili ya wanafunzi tu basi unakuta network yao inakua pale pale chuoni watu nje hawaipati.
ok,ahsante!!mi nikajua inakuwa free kwa kila mtu!!
 
ok,ahsante!!mi nikajua inakuwa free kwa kila mtu!!

zipo za aina nyingi mkuu
kuna wpa, wep na open. Ikiwa open ujue kila mtu atawezaku access bure ila wanaweza pia wakaifunga ikawa una access kwa code maalum
 
hizo simu feki,tena nawaonaga pale posta kwenye benki moja hivi(jina nimelisahau) wana simu aina mbili tu na zote feki

hahaha ile benki pale opposite na new africa,wamejaa na simu zao vimeo
 
kama hujawahi au hujui maumivu ya kutapeliwa nunua.
 
Back
Top Bottom