Sikonge JF-Expert Member Joined Jan 19, 2008 Posts 11,635 Reaction score 6,237 Oct 27, 2013 #1 Huu wimbo umewekwa jana Youtube, ila leo tayari umeshaangaliwa na watu zaidi ya milioni moja na nusu..... Ni katika kampeni ya Wanawake wa Saudi Arabia kuwa wanaendesha wenyewe magari..... Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Huu wimbo umewekwa jana Youtube, ila leo tayari umeshaangaliwa na watu zaidi ya milioni moja na nusu..... Ni katika kampeni ya Wanawake wa Saudi Arabia kuwa wanaendesha wenyewe magari.....