Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,025
- 285,572
- Thread starter
- #21
Ndugu unaelewa maana ya "No Reforms, No Election"!!??Lakini mwisho wa siku lazima CCM inaibuka mshindi, hilokila mTanzania anafahamu hadi viongozi wa CDM, kikubwa wapambane wapate karuzuku kazuri..
Mimi hii siasa ndio maana nimeacha hata kuzifuatilia..
Mkuu usihangaike na wajingaNdugu unaelewa maana ya "No Reforms, No Election"!!??
Sumu ya Nyigu .......watatuwee hao mbogamboga fc
Naona unajitekenya na kujichekesha Mwenyewe tuu.Namuona kwa mbaali Lucas Mwashambwa anabubujikwa na machozi ya furaha jinsi watu wa kwao walivyounga juhudi ya No Reform No Election
Kwa hili, atabubujikwa na machozi ya huzuni! Si unajua yule ni mwanachama wa kijani wa damu.Namuona kwa mbaali Lucas Mwashambwa anabubujikwa na machozi ya furaha jinsi watu wa kwao walivyounga juhudi ya No Reform No Election