No new Star Times Channels in Moshi.

No new Star Times Channels in Moshi.

Lazmas

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Posts
561
Reaction score
111
Mbona Star Times wanatangaza channels mpya ila mi nimejaribu kufanya automatic search lakini wapi! No new channels. Nimejaribu kuzima na kuwasha na kufanya search bila mafanikio. Hizo channels mpya hazipatikani Moshi au ni receiver yangu ndo kimeo?
 
Jamani, humu jamvini hamna mafundi wa star times wakatupa jibu? Nimejaribu kuwapigia star times lakini hawakupokea simu hadi hela(430) ikaisha.
 
hiyo inakuwa wanafanya wao automatically so itakutaarifu au ukizima ukiwashainaingia..
 
ndetichia, kwa hiyo ndo kusema kuwa sisi watu wa Moshi new channels bado tuzisubirie?
 
Last edited by a moderator:
Thanx angel msoffe, nilifikiri ni mimi tu ndo sizipati.
 
Mbona Star Times wanatangaza channels mpya ila mi nimejaribu kufanya automatic search lakini wapi! No new channels. Nimejaribu kuzima na kuwasha na kufanya search bila mafanikio. Hizo channels mpya hazipatikani Moshi au ni receiver yangu ndo kimeo?



Mimi sikuskia tangazo ila kwenye 2:30 hivi ilinikatalia channel zote na kuniandikia No service
kuzima na kuwasha tu ika search automatic the 49 channel recieved
ukihesabu ziko 30
nimeona itv,eatv ndo inashika, startv
tbc2 wametoa ,stv e2 wametoa
yaani kifup sjawaelewa bora mwanzo wamepunguza sana!
 
Mimi sikuskia tangazo ila kwenye 2:30 hivi ilinikatalia channel zote na kuniandikia No service
kuzima na kuwasha tu ika search automatic the 49 channel recieved
ukihesabu ziko 30
nimeona itv,eatv ndo inashika, startv
tbc2 wametoa ,stv e2 wametoa
yaani kifup sjawaelewa bora mwanzo wamepunguza sana!

We upo Moshi?
 
We upo Moshi?


mimi nipo Dom sory kwa hilo
lkn ilipofika saa 9:52 yenyewe ikaandika
Starting update, automatic search
then update finished; chanels zikajipanga kama mwanzo na nguvu mpya zikiwa channls 51 na zilizokuwa zinasumbua ziko ok!
 
Heri yenu watu wa Dom. Yaonekana watu wa Moshi hatujawekwa kwenye ratiba. Mbaya zaidi hata mtu ukiwapigia simu hawapokei.
 
tatizo wamekosa ustaarabu wanashindwa toa hata inmformation

ila morogoro jiandaeni wanakuja after 2 weeks washafunga kila kitu

mi nilijua free kumbe nazo ni za kulipia coz nilishakisahau

mi nipo dar jaman ila mlimani wameiondoa hawa jamaa wa ajabu
 
Back
Top Bottom