No love at all but!! Just lies

No love at all but!! Just lies

Majhura fikiri

Senior Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
121
Reaction score
13
Almost of girls wa saivi wanapenda sana boys wenye pesa hawampendi mtu kama mtu wanampenda kwa sababu ana kitu.

Kwaiyo katika mapenzi akiumizwa anaanza kuwachukia boyz wote! Wakati sisi wengine hatujawahi kupendwa kabisa kwahiyo msituchukie wengine!

Na saivi wana sema mapenzi pesa but sura nitakuvumilia!Teh teh teh teh!
 
No!! Sijawahi kua na girly nasikia too kwa jamaa zangu wakilia lia
 
Sasa alitaka wakupende wewe na kengere zako tu??????
Mwanaume tafuta pesa wewe lasivyo sijui..
 
crying-gif.gif
 
Tafuta pesa mtanzania watakuja tu.
Ukiendelea kujipa moyo utakua single hadi unafika 40, hamna mwanamke anayependa kuolewa kwenye shida
 
Almost of girls wa saivi wanapenda sana boys wenye pesa hawampendi mtu kama mtu wanampenda kwa sababu ana kitu.

Kwaiyo katika mapenzi akiumizwa anaanza kuwachukia boyz wote! Wakati sisi wengine hatujawahi kupendwa kabisa kwahiyo msituchukie wengine!

Na saivi wana sema mapenzi pesa but sura nitakuvumilia!Teh teh teh teh!

what i know good woman rupo na tunapenda mpka unaomba poo sema tu baadhi ya wanaume wanashindwa kucheza na mwanamke asilimia kubwa wanawake wengi wanapenda kupetiwa na kumbembelezwa sasa unakuta nkigeuka upande wa pili nambembelezwa mpka nasinzia ntaachaje sasa kukuacha teh teh jkifunze kucheza game kwa vidole sio kwa kucha
 
Back
Top Bottom