Herbalist Dr MziziMkavu Platinum Member Joined Feb 3, 2009 Posts 43,091 Reaction score 34,899 Nov 23, 2011 #1
Mwanyasi JF-Expert Member Joined Nov 16, 2010 Posts 7,955 Reaction score 7,113 Nov 23, 2011 #2 Lazima apewe shule na wazee wa kazi, si unaona nguo kama Nyerere!
Chatumkali JF-Expert Member Joined Sep 9, 2011 Posts 2,037 Reaction score 459 Nov 23, 2011 #3 Kama wamekosea vile!Mbona kama kapteni John Komba?
afrodenzi Platinum Member Joined Nov 1, 2010 Posts 18,153 Reaction score 9,271 Nov 23, 2011 #4 Hilo geti lita funguliwa kweli ?