Nmejikuta nikiishia kwa rafiki yake!

Nmejikuta nikiishia kwa rafiki yake!

Pejokiss

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Posts
248
Reaction score
187
Wandugu naomba mnisaidie,nlpoingia chuo kikuu nlitokea kumpenda cna msichana mmoja ila ckuwah kumwambia,cku moja rafiki yake aliomba kuja room kwangu nkakubal,na alikuja na huyo msichana nnayempenda.Walipofika nliwanunulia vnywaji na mazungumzo yaliendelea,yule msichana nnayempenda alitoka nje na kutuacha mm na rafiki yake,hamuwezi amin wana jf ilikuwa ni kama bumbuwaz lmenipata na ckuelewa nlichokua nafanya kwan nlijikuta nmemtongoza mtu ambaye hata cku moja ckuwah dhan ntakuwa nae na yule msichana ninae mpenda aliporudi alikuta rafiki yake anataka kkubal kuwa wangu hvyo nkamwambia anijibu cku nyingine.Baada ya hap nlijiuliza cna nn kmetokea kwangu,ckuwa na cha kufanya zaidi ya kuanzisha mahusiano na tu nsiyempenda na kama unavyojua wasichana waafrica wanapenda mara moja hvyo amekuwa akinipenda cna.Nilipozungumza na msichana nnayempenda alinambia kuwa hata yy ananipenda ila pia anaogopa kumuumiza rafiki yake,SS wandugu nmechanganyikiwa kumwacha huyu nliyenae ili nipate furaha yangu ya kwel cwezi na nmeshindwa nifanye nn?ushauri plz
 
Wandugu naomba mnisaidie,nlpoingia chuo kikuu nlitokea kumpenda cna msichana mmoja ila ckuwah kumwambia,cku moja rafiki yake aliomba kuja room kwangu nkakubal,na alikuja na huyo msichana nnayempenda.Walipofika nliwanunulia vnywaji na mazungumzo yaliendelea,yule msichana nnayempenda alitoka nje na kutuacha mm na rafiki yake,hamuwezi amin wana fb ilikuwa ni kama bumbuwaz lmenipata na ckuelewa nlichokua nafanya kwan nlijikuta nmemtongoza mtu ambaye hata cku moja ckuwah dhan ntakuwa nae na yule msichana ninae mpenda aliporudi alikuta rafiki yake anataka kkubal kuwa wangu hvyo nkamwambia anijibu cku nyingine.Baada ya hap nlijiuliza cna nn kmetokea kwangu,ckuwa na cha kufanya zaidi ya kuanzisha mahusiano na tu nsiyempenda na kama unavyojua wasichana waafrica wanapenda mara moja hvyo amekuwa akinipenda cna.Nilipozungumza na msichana nnayempenda alinambia kuwa hata yy ananipenda ila pia anaogopa kumuumiza rafiki yake,SS wandugu nmechanganyikiwa kumwacha huyu nliyenae ili nipate furaha yangu ya kwel cwezi na nmeshindwa nifanye nn?ushauri plz

Mmmmh..!!
 
Mtaka yote hukosa yote! Kiufupi huyu jamaa ni mtu wa tamaa na anaonesha ni jinsi gani asivyoweza kusimamia kile anachopanga kukufanya.
Ngoja mzabzab aje akuambie uwagegede wote kisha uwapige chini maisha yaendelee.
 
sor nlikuwa namaanisha jf kwan natumia hii mitandao yote jf and fb
 
....................ila fb imekuathiri sana, si umuache na umuumize moyo kwa muda ili uende kwa huyo mpendanae kuliko kuja kumuumiza maisha.............................
 
Naona una haraka kuliko Upesi...just revisit your needs (short time or long term) and make decision
 
mwanchuo huyo king'asti, ana copy hata kuedit hajui, eti wa fb, nani kakwambia hapa ni fb? komea hukohuko fesibuku ala....!
Copy and paste hahahaha. Kichwa kama serurope
 
Wandugu naomba mnisaidie,nlpoingia chuo kikuu nlitokea kumpenda cna msichana mmoja ila ckuwah kumwambia,cku moja rafiki yake aliomba kuja room kwangu nkakubal,na alikuja na huyo msichana nnayempenda.Walipofika nliwanunulia vnywaji na mazungumzo yaliendelea,yule msichana nnayempenda alitoka nje na kutuacha mm na rafiki yake,hamuwezi amin wana fb ilikuwa ni kama bumbuwaz lmenipata na ckuelewa nlichokua nafanya kwan nlijikuta nmemtongoza mtu ambaye hata cku moja ckuwah dhan ntakuwa nae na yule msichana ninae mpenda aliporudi alikuta rafiki yake anataka kkubal kuwa wangu hvyo nkamwambia anijibu cku nyingine.Baada ya hap nlijiuliza cna nn kmetokea kwangu,ckuwa na cha kufanya zaidi ya kuanzisha mahusiano na tu nsiyempenda na kama unavyojua wasichana waafrica wanapenda mara moja hvyo amekuwa akinipenda cna.Nilipozungumza na msichana nnayempenda alinambia kuwa hata yy ananipenda ila pia anaogopa kumuumiza rafiki yake,SS wandugu nmechanganyikiwa kumwacha huyu nliyenae ili nipate furaha yangu ya kwel cwezi na nmeshindwa nifanye nn?ushauri plz

Hapa sio FB
 
wewe uliyeleta huu uzi uko chuo kikuu au madrasa!

Nenda kwa form 4 failure wenzako huko fb wakakujibu#
 
Back
Top Bottom