Njooni mulijenge jimbo la kiislam....!!

Njooni mulijenge jimbo la kiislam....!!

Status
Not open for further replies.

shortlisted1

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2014
Posts
352
Reaction score
128
Haya ndio maneno rasmi kutoka kwa kiongozi wa ISIS yaani kiongozi mpya wa serikali ya kiislam ambayo inaongozwa kwa QURAN TUKUFU. Kiongozi huyo ambaye jina lake la utani ni Sheikh asiyeonekana amwatawaka waislamu wote duniani kwenda kujumika kwenye taifa hilo jipya la kiislamu, pia amewataka watu wenye ujuzi mbalambali kama madaktari, wataalamu wa mambo ya jeshi, uchumi n.k. Waislamu wote ambao tunaishi katika mataifa ya KIKAFIRI ikiwemo TZ wota kwa pamja tunakribishwa kwenda kuungana na ndugu zetu ili tuishi katika sheria kamili za ALLAH. Pia kiongozi huyo ameapa kuja kilipiza KISASI kwa yale wanayofanyiwa waislamu ulimwenguni kote hususani AFRICA YA KATI NA MYANMAR(BURMA). Assalam aleykum
 
Hehe he heeeeeee halooooooo.. mie yangu macho tu...
 
Hivi wale wasabato walotaka kwenda kuhubiri bila tiketi, pasipoti wala visa walifika wapi?
 
Hivi huyu kiongozi ndiye yule aliyewataka wazazi wawaachie mabinti zao wakazini na kufanya uasherati na wanajeshi wake au ni mwingine? Kama ndiye hana hadhi ya kusema ataendesha nchi kwa misingi ya Quran.
 
Natumaini hiyo nchi hamna kujitoa muhanga!
_nawatakia safari njema akina
faiza foxy
Ritz
_
_
_
_
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom