NJOMBE: Mafuriko ya MAGUFULI muda huu

NJOMBE: Mafuriko ya MAGUFULI muda huu

AgzG-1OlUfGd0tzup5-zz4GgtHxVJvjqdw_BsHB5TDEI.jpg


Hali ilivyo NJOMBE..kila sehemu ni MAFURIKO.

Kawadanganye wezi wenzako wa lumumba
 
Acheni uongo bana hapo mkutano ulikuwa haujaanza kabisa.
 
ametia huruma maghufuri hata uwo mstari wa mbele wa mama kwa kuhesabu hawazidi theleathini
 
kakita serikali ya magufuli wezi hawatokuwa na nafasi ,njombe ni mji mpy tunahitaji kuboresha huduma za barabara na miundombinu ya maji kwa ajili ya kurahisisha huduma za kijamii zinapatikana kwa urahisi.
 
Aliyoyaongea MAGUFULI Njombe:;

Nitawahudumia watanzania kwaajili ya maendeleo yao na si vyama vyao

Mtu anayehusika na maji hapa aanze kujiandaa mradi utoe maji kabla sijaapishwa...nataka serikali ya vitendo

Watanzania wamechoka ahadi wanataka watendaji Mimi ni mtendaji.. nilikuwa ninatumwa sasa nataka niwatume

Njombe imekuwa mkoa sasa ninawaahidi kuboresha miundombinu...waziri wa ujenzi nitakayemteua kazi yake ya kwanza itakuwa kutengeneza barabara yenu

Matatizo ya Wananjombe ni Mbolea. Natambua na ninaahidi kutatua hilo, niendeleze kazi nzuri za awamu zilizotangulia

Nchi hii sio wote ni wafisadi na wanarushwa ila wapo wachache wala rushwa na mafisadi. .nitawaundia mahakama kutokomeza hili..nafahamu mafisadi hawafurahii hili ila mimi nataka wengi wafurahi na si mafisadi wachache

Kitanda kikiwa na kunguni hukitoi ukatupa bali unatoa kunguni unawaua unalala vzuri kwa starehe, kunguni wameshaanza kutoka..Tafadhal msikutupe ktanda ccm

Zipo nchi kama China walifanya mabadiliko ndani ya chama kwa kuwachoma kunguni wabakize kitanda chao leo hii china ni first word country

Tanzania inahitaji mabadiliko bora na Si bora mabadiliko

Ninawaambia wale wanaosema pipoz power ile power wamempe magufuli...hata wale wa Cuf wanaotoa alama ya ngumi yaani vidole vitano wananipa baraka niwe ŕais watano hata ccm wanaotoa alama ya dole wanamaanisha magufuli ni namba wani

Hakuna aliyezaliwa kupata mateso kila mtu anataka maendeleo mambo ya vyama yanatupotezea muda nataka kuleta mabadilikoyaliyo bora kwa watu wote

Serikali yangu itakuwa ya mawaziri wachache amabao lazima wajipambanue kuhudumia wananchi

Hakutakuwa na karo kuanzia la kwanza mpaka kidato cha nne. Hii siyo siasa mimi ni mtendaji na kwangu ni kazi tu

Tunataka nchi yetu itoke kwenye uchumi wa chini iende kwenye uchumi wa kati

Naomba watanzania tuwe wamoja tumtangulize mungu mbele tusibaguane kwasababu ya dini zetu na vyama vyetu. Tuishi kama ndugu

Tushikamane pamoja kwaajili ya kuleta maendeleo. Tutunze amani yetu maana bila amani hakuna maendeleo

Wanafunzi wa chuo kikuu watapata mikopo bila kugoma na kwa wakati. Nawataka wanafunzi msome hata mimi nmesomea hapa Tanzania. ..ila mkiçhukua mkopo msome kweli

Tutajenga nyumba za walimu na kukidhi madai yao kama ya likizo n.k kwani tunafahamu kero za walimu na tutazibeba vivyohivyo kwa wafanyakazi wengine kama maaskari

Wakati wangu jambazi akija mchape risasi nataka nchi hii iwe na amani wafanya biashara wafanye kazi usku kucha bila bugudha wala uoga


Jeshi la polisi wapate mshahara wa kutosha JWTZ tutajenga nyumba zao
Wafanyakazi wa kawaida tutawaangalia kwa ukaribu na hili ni kwa kukusanya kodi kwa usahihi

Tanzania hii fedha zipo...kuna madini, wanyama pori ..kama wamasai na wasukuma wanavyomchunga ng'ombe ndivyo hivyo wanyama pori wetu watakavyochungwa

Hatutaķi watu wachache wanufaike kwa maliasili nataka tunufaike wote

Emilly: Huyu ndiye John Joseph Pombe Magufuli...unaweza sahau John au Joseph lakini nina imani hamuwezi sahau pombe

Nataka niwafunge Makufuli mafisadi

Wasanii watanzania wamekuwa waganga njaa, ninawaahidi sintowatumia kipndi cha kampeni nitaanzisha mfuko maalum wa wasanii

Waandishi wa habari, wajasiriamal, waendesha bodaboda, mama ntilie nitahakikisha kero zenu zimekwisha hakutakuwa na kukamatwa hovyo wala kodi zisizo rasmi

Tunataka kuijenga Tanzania mpya


Tanzania moja
 
AizPcPznRWc2Hwxb48Pi3HbF--5dMc5l6CxSjhLLjNZt.jpg


Mtanyoooka tu...

Ray uko vizuri bora umeweka hapa wanadhani mitandao ni yao tu...propaganda dhaifu km mzee wao dhaifu hata kaka yake amekiri. Leo boti zaid ya nne zimeleta cuf kutoka znz. Vyama vyote vimekusanya watu wao eti wawe wengi washindani na ccm. Kazi ni kumshawishi kijana mwenye akili yake pale anapoingia chumbani kuweka tiki kwa mgombea anayemkumbuka kwa maendeleo. Hapo hutamshikia kalamu wala kumsindikiza waliofanya mitihani wananielewa ninamaanisha nini. Hata babu yao mwishoni ameshtukia mchezo hadi akasema...urais mpka kura ohooooo
 
Ccm walijua watapigwa chini sasa wanatusingizia wasukuma eti tumpe kabila yetu.....mmesubiri mmeharibu ndiyo mnatuuzia kesi. Lowasa akitoka tutaweka msukuma
 
Ray uko vizuri bora umeweka hapa wanadhani mitandao ni yao tu...propaganda dhaifu km mzee wao dhaifu hata kaka yake amekiri. Leo boti zaid ya nne zimeleta cuf kutoka znz. Vyama vyote vimekusanya watu wao eti wawe wengi washindani na ccm. Kazi ni kumshawishi kijana mwenye akili yake pale anapoingia chumbani kuweka tiki kwa mgombea anayemkumbuka kwa maendeleo. Hapo hutamshikia kalamu wala kumsindikiza waliofanya mitihani wananielewa ninamaanisha nini. Hata babu yao mwishoni ameshtukia mchezo hadi akasema...urais mpka kura ohooooo

mtanyooka tuuuuuuuuu endelea kujiliwaza
 
mtanyooka tuuuuuuuuu endelea kujiliwaza

Babu yenu mwishoni anapiga magoti anasema wakubwa zetu ccm...ha ha haa mmeliwa ccm B. Kwishiney na siasa nyepesi eti Ataomba kwa Mungu amfufue Balali kwa kushirikiana Gwajima wa kanisa la ufufuo ha..kweli kutetea sera ni shida sio kazi ndogo ni mazoba km nyinyi ndio hamuoni nyuma ya pazia.
 
Si walisema watakuwa mbeya wakawa wanagombea na ukawa fursa kwenye tv za live!
 
Back
Top Bottom