Njia ya kuepuka mizinga ni kuahidi kumuoa uliye nae

Njia ya kuepuka mizinga ni kuahidi kumuoa uliye nae

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Posts
25,004
Reaction score
45,077
Aman iwe nanyi wakuu katika bwana

Kama kichwa cha habar kinavyosomeka hapo juu

Eee bhana ee mambo niaje wakuu wa jukwaa la mello. Kuna mbinu moja ambayo nataka kuwapa masela wangu muliochoshwa na virungu vya mademu

Mademu wamezid kila siku kupigana mizinga tu sasa leo nimekuja na mbinu moja hatar sana ambayo itawanasua kutoka kwenye mikono ya mizinga had sehemu salama kabisa

Mimi hii njia nimeitumia na nimefanikiwa kabisa tena bila mashaka yeyote. .

Kuna manzi wangu mmoja niko naye kwenye mahusiano miez sita kwa sasa hapo mwanzo alikuwa akinipiga mizinga kinoma na alikuwa akinipiga mizinga sababu yeye ni mzur na ni cheupe lakin kwa jinsi nilivyo mafia kwa sasa hanipigi tena mizinga baada ya kumuahid kumuoa

Demu baada ya kumuahid kumuoa kadata kinoma na hanipigi mizinga tena kama zaman. Sasa hivi anaiba had shuka home kwao ananiletea gheto juz kaiba had sabun ya unga kama kilo tano hiv akaleta gheto yaan vitu kibao kwa sasa naletewa baada tu kumuahid kumuoa

Njia ya kuepuka mizinga ni kuahid kumuoa uliye nae


LONDON BOY
 
Usidhani kaiba yaani ujue kapiga mzinga kwingine we shangilia hupingwi mzinga wakati anapigwa mwingine we endelea na atakuletea mimba si punde


Mbuzi kafia kwa muuza supu


Teh
Hapana. Mkuu anatoa kwao kabisa

Hapo kolandoto wanasemaje mkuu
 
Nitarud kusoma baadae ngoja nimalizie bia
79e3294377d0ab23de77b0f801813b4a.jpg
 
Mkuu usidhanie kabisa

Nakumbuka kisa cha binti moja mtaani yaani nilikuwa fujo mpaka watu walikuwa wana hate tabia yake ya kuombaomba hasa kwa wanaume

Ck moja akatoboa kuwa alikuwa na hawala yake ambaye walikuwa na muda yeye akasema hata muomba pesa hata kama atampa kwa hiari atamnunulia kitu akipendacho na atampa kama zawadi


Kuolewa ni dili unafikiri Nani anayependa u single mother?

Teh
 
Kama hakuombi anagawa mbunye anapta na anakupa na wewe

Teh
 
Mkuu usidhanie kabisa

Nakumbuka kisa cha binti moja mtaani yaani nilikuwa fujo mpaka watu walikuwa wana hate tabia yake ya kuombaomba hasa kwa wanaume

Ck moja akatoboa kuwa alikuwa na hawala yake ambaye walikuwa na muda yeye akasema hata muomba pesa hata kama atampa kwa hiari atamnunulia kitu akipendacho na atampa kama zawadi


Kuolewa ni dili unafikiri Nani anayependa u single mother?

Teh
Mm huwa nawacheki kwa mbali hawa ambao wanasema hawahitaji mume, sijui hawataki kuolewa. Huwa nawacheki kwa mbaaaaaaaaaaali, najua ni swaga tu, muda ukifika utaona wanavyo kazana kurundikana makanisani na kwa waganga ili waolewe.
 
Ngoja kwanza
una uhakika gani hayo mashuka anaiba kwao
labda anachukua kwa mume mwenzio

kuwa makini mate
 
Mkuu usidhanie kabisa

Nakumbuka kisa cha binti moja mtaani yaani nilikuwa fujo mpaka watu walikuwa wana hate tabia yake ya kuombaomba hasa kwa wanaume

Ck moja akatoboa kuwa alikuwa na hawala yake ambaye walikuwa na muda yeye akasema hata muomba pesa hata kama atampa kwa hiari atamnunulia kitu akipendacho na atampa kama zawadi


Kuolewa ni dili unafikiri Nani anayependa u single mother?

Teh
Kwani usingle mother una tatizo gani?
 
Back
Top Bottom