doxtgblaze
Senior Member
- Feb 2, 2010
- 115
- 5
Kutokana na changamoto mbali mbali za ajira..Mimi kama kijana wa kitanzania ikanibidi nifikirie nyia nyingi za kujikwamua na kupata kipato ambacho kitakuwa cha halili na kunisaidia kujikwamua katika kilindi cha umasikini....
niliwaza biashara nyngi za kufanya lakini karobu zote ziliangukia katika group moja la changamoto za kuliendesha ambapo nilitakiwa niwe na MTAJI MKUBWA kuanzia 4M ilikuwa inahitaji usimamizi wangu wa muda mwingi ili pesa ionekane na nisipokuwepo kipato changu kina athilika,
lakini kwa mara kadhaa nilikuwa nikikutana na fursa ya biashara ya mtandao(network marketing) lakini nilikuwa najifanya mjuaji na vimba kichwa na sitaki kusikiliza na kuelewa nini kinachofanyika(KUJUA KWINGI HAKUNA MAANA) LAKINI NILIBADILISHA mind yangu baada ya kukutana na rafiki yangu wa utotoni miezi miwili iliyopita ambaye yeye kwa wakati nakutana nae alikuwa anaingiza milioni moja na nusu na ana enjoy maisha bila ya kuwa na boss.
kuna msemo usemao kuwa watu waliofanikiwa si kwamba hawakukutana na vikwazo bali ni watu ambao hawakukata tamaa, mimi ninapenda kuwakaribisha watu wote wenye lengo la kujipatia kipato kwa muda wa ziada au muda wote mimi na timu yetu tutakuwa na furaha kukuelimisha kukuelekeza na kukushika mkono katika kuielewa biashara kwa njia ya mtandao yani network marketing... kupitia kampuni ya forever living
NJOO na maswali yako yote, Pia KWA WALE WANAOSEMA hawana mtaji wa kuanzia karibuni kuna njia nyingi za kufundiswa na zitakusaidia wewe kupata mtaji...
OFISI YETU IPO MAKUMBUSHO KWENYE STAND YA MABASI PALE KWENYE UCHUMI SUPERMARKET SIE TUPO SECOND FLOOR WATAKAO KUJA WANIPIGIE KWA NAMBA 0657088003 NITAKUWA PALE KUKUPOKEA NA KUKUSHIRIKISHA FURSA HII ILI UWEZI KUIONA KWA JICHO LA TAYU
KARIBU KAMA UNAHITAJI
KIPATO AMBACHO NI PASSIVE
KUTAMBULIKA
AFYA NJEMA
SAFARI ZA NJEE
NK CALL 0657088003
KUMBUKA PENYE WENGI HAPAKOSI WAPUMBAVU NA PIA, WISE MAN MAKES HIS OWN DECISION WHILE IMBACILE FOLLOW PUBLIC OPINION.........
NB LEO JIONI SAA KUMI NA MOJA TUTAKUWA NA MEETING KWA WATAKAO WEZA KARIBUNI
niliwaza biashara nyngi za kufanya lakini karobu zote ziliangukia katika group moja la changamoto za kuliendesha ambapo nilitakiwa niwe na MTAJI MKUBWA kuanzia 4M ilikuwa inahitaji usimamizi wangu wa muda mwingi ili pesa ionekane na nisipokuwepo kipato changu kina athilika,
lakini kwa mara kadhaa nilikuwa nikikutana na fursa ya biashara ya mtandao(network marketing) lakini nilikuwa najifanya mjuaji na vimba kichwa na sitaki kusikiliza na kuelewa nini kinachofanyika(KUJUA KWINGI HAKUNA MAANA) LAKINI NILIBADILISHA mind yangu baada ya kukutana na rafiki yangu wa utotoni miezi miwili iliyopita ambaye yeye kwa wakati nakutana nae alikuwa anaingiza milioni moja na nusu na ana enjoy maisha bila ya kuwa na boss.
kuna msemo usemao kuwa watu waliofanikiwa si kwamba hawakukutana na vikwazo bali ni watu ambao hawakukata tamaa, mimi ninapenda kuwakaribisha watu wote wenye lengo la kujipatia kipato kwa muda wa ziada au muda wote mimi na timu yetu tutakuwa na furaha kukuelimisha kukuelekeza na kukushika mkono katika kuielewa biashara kwa njia ya mtandao yani network marketing... kupitia kampuni ya forever living
NJOO na maswali yako yote, Pia KWA WALE WANAOSEMA hawana mtaji wa kuanzia karibuni kuna njia nyingi za kufundiswa na zitakusaidia wewe kupata mtaji...
OFISI YETU IPO MAKUMBUSHO KWENYE STAND YA MABASI PALE KWENYE UCHUMI SUPERMARKET SIE TUPO SECOND FLOOR WATAKAO KUJA WANIPIGIE KWA NAMBA 0657088003 NITAKUWA PALE KUKUPOKEA NA KUKUSHIRIKISHA FURSA HII ILI UWEZI KUIONA KWA JICHO LA TAYU
KARIBU KAMA UNAHITAJI
KIPATO AMBACHO NI PASSIVE
KUTAMBULIKA
AFYA NJEMA
SAFARI ZA NJEE
NK CALL 0657088003
KUMBUKA PENYE WENGI HAPAKOSI WAPUMBAVU NA PIA, WISE MAN MAKES HIS OWN DECISION WHILE IMBACILE FOLLOW PUBLIC OPINION.........
NB LEO JIONI SAA KUMI NA MOJA TUTAKUWA NA MEETING KWA WATAKAO WEZA KARIBUNI