Njaa inakuja, Serikali CCM imejiandaaje???

Njaa inakuja, Serikali CCM imejiandaaje???

akili zilizojaa matope utazijua tu. pointi yako ni ya muhimu naweza sema katika mwaka Unaoanza January hakuna kitu kingine kitasulubu watanzania zaidi ya njaa. Shida yako umeleta thread hii kisiasa wakati huohuo ukitahadharisha isichukuliwe kisiasa. Nakuunga mkono kabisa hali ni mbaya sana hivi tunavyoongea na itazidi kuwa mbaya hata kama mvua zitanyesha vizuri baadae bado kuna muda wa zaidi ya miezi mitatu ya kusubiri kukomaa kwa mazao.
Niiombe serikali na hasa mheshimiwa Rais John Pombe Magufuli akae na jopo lake la mawaziri na wataalam wa majanga watangaze hali hii kuwa ni ya hatari na hatua stahiki kukabiliana na hali hii zianze kuchukuliwa mapema.
Duh! Mpwa sema tu umejisikia kunitusi! Haina shida ni sehemu ya malezi na makuzi yetu. Asante pia kwa kuona point niliyoleta!
 
Wakati unafanyika udhibiti wa kuuza mazao ya chakula nje ya nchi ulielewa nini???
Kwamba Mvua hazitanyesha na kutakua na njaa au kuwa walikua wanaweka mazingira ya ukusanyaji kodi???!!
 
Wakati unafanyika udhibiti wa kuuza mazao ya chakula nje ya nchi ulielewa nini???
Kwamba Mvua hazitanyesha na kutakua na njaa au kuwa walikua wanaweka mazingira ya ukusanyaji kodi???!!
 
Kiroba cha unga wa DC ni sh.35000 chenye klo 25,,,na cement yenye kilo 50 tsh,15000,,,,bora utangulie kujenga kuliko kula
 
Duh! Mpwa sema tu umejisikia kunitusi! Haina shida ni sehemu ya malezi na makuzi yetu. Asante pia kwa kuona point niliyoleta!
Hahahahahaa edit kichwa cha habari hapo juu..
 
Hali si nzuri..... Jua linawaka sana. Kipindi hiki cha sikukuu hua kinaambatana na mvua kidogo. Sidhani kama wanaolima mabondeni wamepata chakula msimu huu.
 
Hali si nzuri..... Jua linawaka sana. Kipindi hiki cha sikukuu hua kinaambatana na mvua kidogo. Sidhani kama wanaolima mabondeni wamepata chakula msimu huu.
Hali ni mbaya kila mahali, kunatisha yaani kama mfanyabiashara alihifadhi chakula basi msimu huu atauza saana
 
Back
Top Bottom