Njaa Dodoma: Wananchi wala wadudu aina ya Viwavi Jeshi

Njaa Dodoma: Wananchi wala wadudu aina ya Viwavi Jeshi

Acheni tu wale washibe maana hakuna namna,wakimaliza hao wadudu waaze kula hizo kofia,t-shirts ,kanga na madela.
 
Toa solution tufanyaje kuwasaidia sio kuanza kumpoint mtu atoe wakati tupo Watanzania kibao na miongoni mwetu wapo wenyepesa nyingi.Tuungane tuwasaidie wenzetu
Wakati wanajisifia kuwa mkoani kwao hawataki upinzani kabisa na ndio maana wameshinda kwa 99% walikua hawajui mkoa wao huwa unapatwa sana na mabaraa ya njaa ?
 
Hawa s walichagua ccm wagogo n ziro kabisa hamtakaa mpate maendeleo bila kuchagua chama cha upinzam
 
Chamwino si ndipo ilipo Ikulu? JPM akitoka tu hapo DC na RC wake hawana kibarua
 
Hata
Jana niliona kwenye tarifaa ya habari Itv yani kila mwananchi aliyekuwa anaojiwa alikuwa na sare ya ccm kama si kofi kitamba nilichoka

Rangi zilizo dominate kwa huyo mdudu mwenyewe ni za chama cha siasa
 
unashangazaa kuona wanachama wa chama chama tawala,chama dume wanakufa kwa njaa
 
mimi nafikiri pamoja na njaa ila swala la kula wadudu linatafsirika vibaya. mbona watu wa pwani na kwingineko pia wanakulaga konokono, na kuna wengine mende, wengine panya, nyoka nk. Mimi nasema yumkini kwa maeneno hayo hao wadudu ni chakula chao cha kawaida kama senene kwa wahaya, na kumbikumbi kwa baadhi ya jamii ya wasukuma. sidhani kama njaa ndio imewafundisha kula viwavi.
hata hivyo serikali iwasaidie haraka kuwapatia chakula stahiki
 
Ni kweli inasikitisha sana, na sasa wakati umefika wa kila Mtanzania kujitolea kile alichonacho kusadia ndugu zetu, ni ajabu sana mtu kama fisadi Lowasa anajimilikisha ranchi yetu ya Taifa anajaza ng'ombe maelfu kwa maelfu kwa ajili ya kupiga nao picha tu wakati watu wetu wanakula wadudu, kwa nini kama kweli ni mtenda haki asijitolee lori moja tu lililojaa ng'ombe na kuwampelekea hao wanaokula wadudu?

Inasikitisha sana kwa kweli!




Tangu ulipoachika kwa Lowassa baada ya Kumuoa Mama Regina umeendelea kuwa na visasi naye kiasi cha kuweweseka kisa Mama Regina Lowassa kakudhulumu penzi,Kama hitaji lako ni Mume si uje PM tuzungumze tukikubaliana nikuoe tu Binti ili utulie?
 
Ccm inaungwa mkono sehemu zenye dhiki kubwa , iko hivyo .
Serikali inashindwaje kupeleka chakula sehemu kama hizo?..wakati mivyakula inayozalishwa mikoa mingine hadi inapelekwa nchi jirani!!!
Serikali haiko makini...
 
Back
Top Bottom