Niwatake radhi wa MMU

mangi jr

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
284
250
Tumebakiza saa chache kabla ya kumaliza mwaka!
Naomba mniwie radhi kwa post yangu niliyoitoa jana
wengi walikereka! Tusameheane tuanze mwaka vizuri.
 

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Aug 10, 2009
13,152
2,000
Unajua hii kitu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom