Niuze magari kumfurahisha mpenzi?

Niuze magari kumfurahisha mpenzi?

hata bajaji tu ya miguu mi3 huna
Mrusi wa mchongo una maneno😂🤣,
Sema Mjanja M1 una madem wangapi??😂🤣. mshamba_hachekwi
Screenshot_20231220-193049_1.jpg
 
Mi naona uanze kwa kutununulia maandazi, kama ni chai tayari tushaiona kwenye chupa...
 
uwe na hela za kununua gari 3 ukose hela ya kujenga kwa mpz wako mdg mdg
 
Habari zenu Wakuu,

Nina mpenzi wangu na tumekuwa kwenye mahusiano kwa miaka mingi sana. kwenye biashara zangu nimebarikiwa kununua assets tofauti na moja ya assets hizo ni magari 3.

Huyu Mpenzi wangu ndani ya Miezi hii michache amekuwa akinishawishi niyauze haya magari ili nimjengee kwao eti kwasababu mimi nimejenga kwetu.

Nilimkatalia lakini naona mwenzangu ananisisitiza na amekuwa anahasira juu yangu.

Naombeni ushauri wakuu, niuze Magari ili kumfurahisha mpenzi wangu au nimpige chini.?
Msikilize mpenzi wako, acha ubinafsi
 
uwe na hela za kununua gari 3 ukose hela ya kujenga kwa mpz wako mdg mdg
Mkuu kujenga ukweni ni jambo gumu.

NI BORA NIWEKEZE KWETU LAKINI SIO KWA MWANAMKE.

KaziKweliKweli/JobTrueTrue
 
Habari zenu Wakuu,

Nina mpenzi wangu na tumekuwa kwenye mahusiano kwa miaka mingi sana. kwenye biashara zangu nimebarikiwa kununua assets tofauti na moja ya assets hizo ni magari 3.

Huyu Mpenzi wangu ndani ya Miezi hii michache amekuwa akinishawishi niyauze haya magari ili nimjengee kwao eti kwasababu mimi nimejenga kwetu.

Nilimkatalia lakini naona mwenzangu ananisisitiza na amekuwa anahasira juu yangu.

Naombeni ushauri wakuu, niuze Magari ili kumfurahisha mpenzi wangu au nimpige chini.?
Umesahau kuandika
KaziKweliKweli/JobTrueTrue
 
Back
Top Bottom