Nachotaka kujua mimi, hizi habari za uchawi na mikasa tunayosimuliwa ni kweli hutokea kijijini hapo ?Hali njema iwe nanyi;
Ni mwaka mzima sasa nipo Mkoa wa Simiyu wilaya ya Bariadi Dc. Ni kiliomita 30 kutoka Makao makuu ya mkoa wa Simiyu mpaka kuifikia kata ya Nguliati, ilipo njia panda ya kuelekea kijiji cha Gamboshi jiji la wachawi.
Nipo huku kwa muda wa mwaka mzima, nimejichimbia huku kwa lengo la kumtoa ndugu yangu aliyefanywa msukule. Ndugu yangu huyo alifariki kwa ajali ya gari, baada ya miezi 6 ya kifo chake alitokea rafiki yangu mmoja aliyeajiliwa kijijini Gamboshi kama mwalimu, kudai amekutana mara nyingi na ndugu yangu huyo ambaye ni marehemu.
Alidai alimwona akiwa katika mavazi ya kijeshi na alimwambia kuwa wana task force huko kwa kuwa kabla ya umauti kumfika alikuwa akifanya kazi jeshini.
Kwa muda wote niliokaa huku nimejionea na kujifunza mengi. Hivo kabla sijaeleza mkasa wa huyo ndugu mpaka nikaescape,naomba mniulize chochote kuhusu Gamboshi, jiji lenye maajabu ya kutisha. Wanakopatikana WANYANTUZU watu mix ya msukuma na mmasai.
Ni kweli.Hakuna mixture ya msukuma na mmasai hapo usituzalilishe bhana ntuzu
Ni kweli mleta mada hana lolote la kutuambia juu ya Gamboshi.Kamba tu,acheni mambo yenu wapigaji wakubwa.
Hapo mnalenga mtu mumpige.
Kwa hiyo kweli walikuwa hawaonekani?. Umeacha now hiyo biashara?Nilikuwa nafuata mafuta ya njiti yale wanatumia watu ambao hawataki kuonekana ukijipaka huonekani nawaletea watu nawauzia
Ndiyo hujawahi kusikia kuhusu hayo mafuta kwani? Ni bei mbaya sanaKwa hiyo kweli walikuwa hawaonekani?. Umeacha now hiyo biashara?
Sent from my SM-C9000 using JamiiForums mobile app
Mkuu hakuna hiyo kitu,hawa jamaa wapigaji kuwa makini.Kwa hiyo kweli walikuwa hawaonekani?. Umeacha now hiyo biashara?
Sent from my SM-C9000 using JamiiForums mobile app
Usijali mkuu. Siwezi kuingia. It's just joking my friendMkuu hakuna hiyo kitu,hawa jamaa wapigaji kuwa makini.
Duh...gamboshi kwa sasa ndio wafadhili wakubwa wa kampeni za 2020
walikua wanafadhili chama kipi mkuugamboshi kwa sasa ndio wafadhili wakubwa wa kampeni za 2020
Umeandika lugha gani hii? Au ndo lugha ya Gambosi?Bora nikumnwe na Mshana kuna wakati ana asa Basra.Kuliko zahama niliyo kumbwa nayo gamboshi kwa yule mzee mfufua misukule
Hali njema iwe nanyi;
Ni mwaka mzima sasa nipo Mkoa wa Simiyu wilaya ya Bariadi Dc. Ni kiliomita 30 kutoka Makao makuu ya mkoa wa Simiyu mpaka kuifikia kata ya Nguliati, ilipo njia panda ya kuelekea kijiji cha Gamboshi jiji la wachawi.
Nipo huku kwa muda wa mwaka mzima, nimejichimbia huku kwa lengo la kumtoa ndugu yangu aliyefanywa msukule. Ndugu yangu huyo alifariki kwa ajali ya gari, baada ya miezi 6 ya kifo chake alitokea rafiki yangu mmoja aliyeajiliwa kijijini Gamboshi kama mwalimu, kudai amekutana mara nyingi na ndugu yangu huyo ambaye ni marehemu.
Alidai alimwona akiwa katika mavazi ya kijeshi na alimwambia kuwa wana task force huko kwa kuwa kabla ya umauti kumfika alikuwa akifanya kazi jeshini.
Kwa muda wote niliokaa huku nimejionea na kujifunza mengi. Hivo kabla sijaeleza mkasa wa huyo ndugu mpaka nikaescape,naomba mniulize chochote kuhusu Gamboshi, jiji lenye maajabu ya kutisha. Wanakopatikana WANYANTUZU watu mix ya msukuma na mmasai.
AiseeHali njema iwe nanyi;
Ni mwaka mzima sasa nipo Mkoa wa Simiyu wilaya ya Bariadi Dc. Ni kiliomita 30 kutoka Makao makuu ya mkoa wa Simiyu mpaka kuifikia kata ya Nguliati, ilipo njia panda ya kuelekea kijiji cha Gamboshi jiji la wachawi.
Nipo huku kwa muda wa mwaka mzima, nimejichimbia huku kwa lengo la kumtoa ndugu yangu aliyefanywa msukule. Ndugu yangu huyo alifariki kwa ajali ya gari, baada ya miezi 6 ya kifo chake alitokea rafiki yangu mmoja aliyeajiliwa kijijini Gamboshi kama mwalimu, kudai amekutana mara nyingi na ndugu yangu huyo ambaye ni marehemu.
Alidai alimwona akiwa katika mavazi ya kijeshi na alimwambia kuwa wana task force huko kwa kuwa kabla ya umauti kumfika alikuwa akifanya kazi jeshini.
Kwa muda wote niliokaa huku nimejionea na kujifunza mengi. Hivo kabla sijaeleza mkasa wa huyo ndugu mpaka nikaescape,naomba mniulize chochote kuhusu Gamboshi, jiji lenye maajabu ya kutisha. Wanakopatikana WANYANTUZU watu mix ya msukuma na mmasai.