AXIOM APEX VERBOSE
JF-Expert Member
- Sep 12, 2022
- 12,649
- 21,446
Oa mwanamke unaempenda achana na ukabila. FoolishnessKaribuni Kaka na Dada Zangu kwa Mawazo Yenu.
Oa mwanamke unaempenda achana na ukabila. FoolishnessKaribuni Kaka na Dada Zangu kwa Mawazo Yenu.
Oa mwanamke anaekupenda achana na masuala ya ukabila utaishia kuoa malaya tuendelee kukutombea wewe unabakia kuoa kabila sio mke, kenge hausikii mpaka masikio yatoke damuSasaa Naomba Kuwauliza Nitawatofautisha Vipi baadhi ya Wanawake wa Makabila Haya,
Zunguka hapo Kiwalani kwa Mzee Husseein bisha hodi mchumbie binti wake wa Kishambaa anaekupenda achana na mentality ya kuoa kabila oa mwanamke unaependana nae kabila weka pembeniKwasababu Nimezaliwa na kukulia Kiwalani-Dar es Salaam
Huku ndipo ulipofanya sampling ya hio research yako au uliifaanyia ukiwa wapi?Mikoani Nilikuwa Naenda kwa Ajili ya Masomo Na Matukio ya Ndugu, Jamaa na Marafiki.
Mbona kama mtoa mada na ww ni mtu mmoja.Zunguka hapo Kiwalani kwa Mzee Husseein bisha hodi mchumbie binti wake wa Kishambaa anaekupenda achana na mentality ya kuoa kabila oa mwanamke unaependana nae kabila weka pembeni
Acha kuhangaika dogo, we Oa tuWakuu Habari za Uzima,
Kama Mwanaume Kamili kuOA Hakuepukiki. Nami Baada ya Kusoma Vitabu Vingi, Threads Nyingii humu JF, Na Kufanya Research Binafsi Nimegundua Wanawake wa Makabila Haya Ni BEST Option Kuingia Nao kwenye NDOA.
1. Wakurya 2. Wakinga 3. Wabena 4. Wahehe 5. Waha 6. Wasukuma.
Sasaa Naomba Kuwauliza Nitawatofautisha Vipi baadhi ya Wanawake wa Makabila Haya, Kwasababu Nimezaliwa na kukulia Kiwalani-Dar es Salaam Mikoani Nilikuwa Naenda kwa Ajili ya Masomo Na Matukio ya Ndugu, Jamaa na Marafiki.
1. Wakurya na Wajita
2. Wabena, wahehe na Wakinga
3. Waha na Wamanyema
Wasukuma Nawafahamu Vizuri tuu.
Karibuni Kaka na Dada Zangu kwa Mawazo Yenu.
Wote hawa nimekula mzigo, sema nini wewe endelea hivyo hivyo mimi sina cha kukushauri cha ziada km kweli unataka kuoa ningeekushauri nenda Mafinga chukua unaependana nae oana nae usioe kabila lake oana na yeye1. Wakurya na Wajita
2. Wabena, wahehe na Wakinga
3. Waha na Wamanyema
Hapana ni watu wawili, Sema huyo jamaa Nahisi Dada poa Wamemuharibu Psychology, Msamehe.Mbona kama mtoa mada na ww ni mtu mmoja.
ID ile imeanzisha Mada.
ID hii inakimbiza kwenye comments.
Ninachokiangalia Mimi cha Kwanza ni ASILI, ASILI Ya mtu huwa haipotei, Jiulize Kwanini Sijawataja 1. Wachaga 2. wahaya 3. Wamakonde Na Wazaramo Wenzangu !?Unaoa kabila au unaoa mwanamke!?
Tumia akili
Dada zetu wamasai mbona huwa mnatuachia sisi wamasai tuuWakuu Habari za Uzima,
Kama Mwanaume Kamili kuOA Hakuepukiki. Nami Baada ya Kusoma Vitabu Vingi, Threads Nyingii humu JF, Na Kufanya Research Binafsi Nimegundua Wanawake wa Makabila Haya Ni BEST Option Kuingia Nao kwenye NDOA.
1. Wakurya 2. Wakinga 3. Wabena 4. Wahehe 5. Waha 6. Wasukuma.
Sasaa Naomba Kuwauliza Nitawatofautisha Vipi baadhi ya Wanawake wa Makabila Haya, Kwasababu Nimezaliwa na kukulia Kiwalani-Dar es Salaam Mikoani Nilikuwa Naenda kwa Ajili ya Masomo Na Matukio ya Ndugu, Jamaa na Marafiki.
1. Wakurya na Wajita
2. Wabena, wahehe na Wakinga
3. Waha na Wamanyema
Wasukuma Nawafahamu Vizuri tuu.
Karibuni Kaka na Dada Zangu kwa Mawazo Yenu.
Nao Wapo Vizuri Nilisahau tuu kuwataja, Kaka Yangu AmeOA Huko, Aiseee yule Dada ni Mvumilivu sana, Kuna kipindi kaka alitikisika kiuchumi Mpaka Amekuja kujipata Tena yule Dada Hakubadirika Aiseee.Dada zetu wamasai mbona huwa mnatuachia sisi wamasai tuu
Kijana asikutoe mtu kwenye reli kabila linamstakabali mkubwa sana kwenye tabia ya mtu. (Ndio operating system ya mtu).Wakuu Habari za Uzima,
Kama Mwanaume Kamili kuOA Hakuepukiki. Nami Baada ya Kusoma Vitabu Vingi, Threads Nyingii humu JF, Na Kufanya Research Binafsi Nimegundua Wanawake wa Makabila Haya Ni BEST Option Kuingia Nao kwenye NDOA.
1. Wakurya 2. Wakinga 3. Wabena 4. Wahehe 5. Waha 6. Wasukuma.
Sasaa Naomba Kuwauliza Nitawatofautisha Vipi baadhi ya Wanawake wa Makabila Haya, Kwasababu Nimezaliwa na kukulia Kiwalani-Dar es Salaam Mikoani Nilikuwa Naenda kwa Ajili ya Masomo Na Matukio ya Ndugu, Jamaa na Marafiki.
1. Wakurya na Wajita
2. Wabena, wahehe na Wakinga
3. Waha na Wamanyema
Wasukuma Nawafahamu Vizuri tuu.
Karibuni Kaka na Dada Zangu kwa Mawazo Yenu.
1. Ni Wavumilivu 2. Hawana Tabia ya Kumpanda juu Mwanaume 3. Ni Wachapa kazi 4. Ni walezi wazuri wa Familia😂😂😂😂Watu wamepandisha visukari unafikiri wameambiwa wanaolewa wao.
Mwanetu, hebu tuambie kwann umechagua makabila hayo na sio mengine?.
Sifa zipi zimekufanya usema hayo makabila.
Wabena hamna mkuu yani wanamchkukulia mwanaume kawaida sanaMakabila watu wanapigwa na matukio huku njombe wabena
Unataka attombe makaka poa!?Dogo punguza kuttombba madada poa.
Mimi mtu mwingine kabisa sina undugu na wewe mleta madaMbona kama mtoa mada na ww ni mtu mmoja.
ID ile imeanzisha Mada.
ID hii inakimbiza kwenye comments.