Nitapata wapi mayai ya mbuni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata wapi mayai ya mbuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Sep 15, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,698
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Helo jf naomba kuuliza nitapata wapi mayai ya mbuni ama vifaranga vya mbuni?nataka kuwafuga!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    una habari ni nyara ya serikali?....au una kibali....? nikithibitisha hilo naweza kukuelekeza pa kuyapata......
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,479
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Nenda, Selous, Ngorongoro, mikumi au serengeti.
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,698
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ndio ninajua
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,698
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kwa arusha hupatikana wapi?
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Sasa hiyo kesi utasikiliziwa na Wakili gani? Na ukijua kbs ni sawa na unahujumu uchumi. Na unajua kesi ya namna hiyo haina mdhamana? Kama umejipanga we sema tu tutakuelekeza pa kupata.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mhh umetumwa na mganga nini?
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ulizia kwenye vijiji baada ya kupita Monduli kama unakwenda makuyuni
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    hujajibu swali langu ujue.....
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,698
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / yaani ni kwamba napenda sana kufuga wanyama jamii ya ndege na sa hv kwenye boma langu kuna ndege wote wanaoliwa na binadam nikaona ngoja nitafute na mbuni coz napenda sana ila sijui kama ni makosa kumfuga mbuni!
     
  11. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,067
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kesi ya twiga ndo kwanza inatafutiwa Hakimu, alafu nawe unataka kuanzisha zogo jingine, ili uka..... . aya bana!!
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama upo hapo dar ,dar es salaam zoo wanaweza kukusaidia wapo kigamboni
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ni pm nikupe mchongo!
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ongea na Ezekiel maige ukimpa mkwanja hata twiga atakupa ufuge hao mbuni ndo hata mia atakupa
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nenda wizara ya maliasili na utalii pale nyerere na kawawa road utaona jengo kubwa la maliasili ingia utaonana na gamba maige mpe kitu kidogo tu utapewa maafisa wanyamapori na usafiri mpaka mapori ya serous watakukamatia hata mbuni 80 ukitaka mayai vifaranga majike majogoo ya kimbuni yote utapata hawana mwenyewe
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,479
    Likes Received: 12,758
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    KWANI YULE MWALE WAKILI SI KASHACHILIWA ATAMTETE WE KATAFUTE TU HAYO MAYAI
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,479
    Likes Received: 12,758
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ATAGEUZIWA KIBAO YEYE NDO KAIBA TWIGA AF YULE MWIZI HALALI ATAKUWA KITAA ANAKULA BATA! THIS COUNTRY BANA!!
     
Loading...