Muuza simu used
JF-Expert Member
- Aug 23, 2017
- 4,393
- 7,108
Nakupakia mkongo then hutokei getto
Ni hivi! aliyekupakia mkongo utaona dushe lake siku hiyo limekua refuu na linanesanesa kama rungu la komrade kipepe tofauti siku zote, pia ngoma ikianza imeanza mpaka mbususu ifuke moshi na usikie harufu kama ya mishkaki hivi.
Mwaka tu, nimekaa miaka mitatu chuo bila kuliwa sembuse mmoja
Mwandiko wako sijauelewa kama ni wa "ke" au "me"We unaonaje?
Kwani ukitongozwa lazma ukubali?au ukikataa wanakubaka?Umesomea chuo cha mashoga!?,siamini kama ni Tanzania kama ni Tanzania basi huna mvuto hata kwa asilimia 0
Najiteteaje Sasa boss,Pole sana kwa shughuli hiyo ya kirijali
Na wewe uwe ujitetee sasa usingojee mpaka magoti yakose nguvu
ššJe kama mke anaona hatoshelezwi?...Ruksa kuongeza charge?...Subiri uolewe, mume wako hatakupakia mkongo
Mbona tunasisimuana hivi [emoji34]Mwaka tu, nimekaa miaka mitatu chuo bila kuliwa sembuse mmoja
He jamani Sasa hapo Nini kimekusisimuaš¤£Mbona tunasisimuana hivi [emoji34]
He jamani Sasa hapo Nini kimekusisimuaš¤£Mbona tunasisimuana hivi [emoji34]
He jamani Sasa hapo Nini kimekusisimuaš¤£Mbona tunasisimuana hivi [emoji34]
Wala ata usinulaumu Mimi mkuu, yaelejea jsmaa labda alichepuka akaona atumie ili nisimuhisiHivi hizi products za mkongo hazina madhara, halafu na nyie wakina dada muwe mnalizika mnatufanya wanaume tunahangaika na mavitu sijui yametoka wapi, naanza na mleta mada kwanini hufurahi tendo la muda mfupi
We mambo ya kuliwa hujui inakuletea mushikeliHe jamani Sasa hapo Nini kimekusisimua[emoji1787]
Mtakuja Mkufe bureNahitaji pia kujua ,mashart yake anatakiwa kupaka dk ngapi before game?
PoleWe mambo ya kuliwa hujui inakuletea mushikeli
mwanaume kamili anapaswa gegegeda mbusus walau mara nne kwa wikiMwanaume hasipo fanya mapenz mwez tu ana teseka tena Kama ana kula vizur na hana stress, siyo mgonjwa, lazima mbegu zitakuwa nying na zitakuwa zinatoka zenyewe ukiamka asubuh utajikuta umejichafua mwenyewe,na kila dakika uume una Simama tu.