miaka ile ya misri, nilikuwa na demu mmoja alikuwa ameachwa na mwarabu wa zenji, aliitwa mariam. sikuamini wakati namfanya, nimemaliza round ya kwanza, nikaona analia anasema "mimi nataka hivi" halafu ile chuma mboga ya kuchuchumilia magoti amebinua sana makalia na kuyapanua sana "o" inaonekana wazi. awali ktk story nilimwambia kuwa mimi nikijapata mwanamke akaniambia nimle tigo namchapa vibao na kumfukuza...basi akawa anaogopa kuonyesha kuwa nimfanye tigo ila mimi nilielewa anachomaanisha. nikamwachia ashike aelekeze nikaona anaelekeza kuingiza kwenye "o", nilichefuka palepale nikaona kama niko chooni hata kabla sijaingia, hamu ya mapenzi iliishia palepale na mpaka leo namchukia. sijawahi kuwa naye tena na akiniona anakimbia kwa aibu. ila kwa umbo alikuwa mzuri sana na ana makalio makubwa ya mviringo..mamake alikuwa wa tanga baba msumbawanga.
siku nyingine nikawa na mtoto wa kisukuma, alikuwa na miaka kama 20, ni mzuri sana. kichwani nikawa naona kama kila mwanamke ninayekutana naye atakuwa takataka kama yule mariam...nikafanya la kwanza, lapili, wakati tunaendelea nikaona kanabinua vimatako kama yuleyule na anahangaika kama vile anashindwa kuniambia...nikamwuliza, vipi mpenzi nikufanyefanye vipi/nikimaanisha kwa staili gani anayopendelea kwa wakati huo...akaniambia yeyote ile...nikabadilisha...nikaona kama anahangaika kuwa hajaridhika niliyotumia akapiga kelele akisema "we nifanye vyovyote vile upendavyo...hahaha, nikaona walewaleeee. tangu siku iyo nikawa nawauliza kabla hata hatujaenda kuwa bwana mi nakutaka lakini kama unatumiaga tigo mimi nitakuchukia.....