Nitajuaje kama imechakatwa kupita kiasi?!!!

Nitajuaje kama imechakatwa kupita kiasi?!!!

I smell something fishy here........

Uzoefu wenu tafadhali.
kunakua hakuna resistance kabisa kwenye uwanja wa vita,
halafu kingo za mlango wa Hormuz, zinakua zigzag na zimesinyaa sana na kavu mno, na huko baharini kunakua kumepoa mno, na unaingia na kutoka bila bugdha kabisa kama unaingia na kutoka tu Rock City Mall.

In fact,
haina vibe kabisa unless umetoka kwenye dhidi kali zaidi ya unyevunyevu huo 🐒
 
I smell something fishy here........

Uzoefu wenu tafadhali.
Hii kitu ni sawa na kipira au ina elesticity fulani we piga tu mzigo ukiona kameibana jogoo yako jua hapo ndipo pako,ukiona inarepweta jua hapo siyo pako!,tafuta mpaka upate kale ka kukubana,ukikapata hata kazae inarudi na kuendelea kukibana kibamia/ (find the one who can fix tightly to maxmum leisure,wenye madubwasha makubwa nao wana watu wao,so find one to suite you)
 
I smell something fishy here........

Uzoefu wenu tafadhali.
20260402_133751.jpg
 
Kwanza zoezi la kuzama uvinza kwa sasa ni hatari kwa afya, hawa watu sio waaminifu tena, kuweka ulimi wako huko ni kujitafutia matatizo.

Nilikapenda sana hako kamchezo ila baada ya kuungua ulimi nina miaka kadhaa sifiki huko tena.
Huo mchezo wa kwenda uvinza, una hatari sana kwa afya

Tena tukiugua sisi Wazee na umri wetu huu, tutatibiwa huku tunasemwa na Wajukuu

Kuacha tunapenda, lakini ukifikiria safari zetu za sekunde 15 tunazomudu kusafiri, unafumba macho tu

Kwa bibi mmoja, sio mbaya 🤪
 
Lakini wewe umejitambulisha kama Dr wa Manesi

Ni matumaini yangu hautakuwa mgeni na hilo eneo kwenye miili ya watoto wa kike 🤪

Siku hizi kutokana na uwepo wa dawa za kunawia huko chini, sio rahisi kujua kama ikichakatwa ama la

Hata akinawia Maji ya baridi pia, hutaweza kujua kama imetoka kupigwa karibuni 🤗

Usifanye kosa la kwenda uvinza, kama Manzi yako sio muaminifu

Unaweza kujikuta unalamba vya kulambwa bure, uambulie kansa ya koo
Kunawia nini?
Hujui kua uke hautakiwi kuwekwa makorokoro?

Mtu timamu hawezi kuunga kei kwa ajili ya kufurahisha mwanaume

Uke upo so sensitive sana sio wa kuchezea
 
Kunawia nini?
Hujui kua uke hautakiwi kuwekwa makorokoro?

Mtu timamu hawezi kuunga kei kwa ajili ya kufurahisha mwanaume

Uke upo so sensitive sana sio wa kuchezea
Wenzio wananawia dawa ili kufanya uke ubane, ni mbinu wanaitumia wakitoka kukigawa ili mlipa bills asishtukie kuwa imechapwa
 
Ukiona nafsi inapata mashaka, shikilia hapo hapo, acha ubishi. Wasiwasi ndio akili.

Mambo mengine ni ngumu kuthibitisha.

Nashukuru kama umenielewa
 
kunakua hakuna resistance kabisa kwenye uwanja wa vita,
halafu kingo za mlango wa Hormuz, zinakua zigzag na zimesinyaa sana na kavu mno, na huko baharini kunakua kumepoa mno, na unaingia na kutoka bila bugdha kabisa kama unaingia na kutoka tu Rock City Mall.

In fact,
haina vibe kabisa unless umetoka kwenye dhidi kali zaidi ya unyevunyevu huo 🐒
Hapo tunasema amekutana na kitwanga
 
Back
Top Bottom