Nitajie serikali ya Chadema

Nitajie serikali ya Chadema

Kama Dr. Slaa angeshinda katika kura za urais serikali yake ingekuwaje kwa kufuatana na katiba iliyopo sasa?? Kama kuna mwana JF alikuwa na fununu basi ajimwage hapa. (Maana ingebidi achague serikali halafu ufuate mchakato wa kuandika katiba mpya). Mnakumbuka idadi ya wizara ambazo alisema ataziunda, hebu nisaidieni kuwapanga mawaziri kutokana na wabunge wa CDM waliopo sasa, halafu wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya, halafu......!!

Help me to imagine, Kwa matokeo yaliyopita, je urais ingeshinda CUF (Mawaziri 90% wangetoka ZNZ!), TLP, Just put wale waliogombea urais!!!!!!!!!!! Serikali zao zingeundwaje????

CDM hawana viongozi bana, ni kikundi cha wachache wenye maslahi binafsi ya kikabila na kidini. Mawaziri wengine wangekuwa :
1. Kardinali Pengo
2. Askofu Mokiwa
3 etc
 
CDM hawana viongozi bana, ni kikundi cha wachache wenye maslahi binafsi ya kikabila na kidini. Mawaziri wengine wangekuwa :
1. Kardinali Pengo
2. Askofu Mokiwa
3 etc
kweli wewe umelegea kilicho baki!Cdm hawana nini?Hiyo kazi ya U-green guard inakutafuna.
 
umejibiwa vizuri na kwa ustaarabu, subiri baraza kivuli. hayo majibu mengine ni story. 2015 subiri watakaoshinda na kuteuliwa utajua viongozi wako! Kuna factors nyingi, mf kuna watu wako nje ya nchi masomoni watarudi, kuna vijana zaidi watagombea ubunge watashinda na wana uwezo nk!

Vinginevyo swali au post yako ingeweza kujibiwa hivi,

1. Ungekuwa mwanamke tutajie maboyfriend zako.

2. Ungekuwa mwanaume tutajie magirlfriend zako.

Hebu jiulize!
 
Nashindwa kuelewa uwezo wako. Wapi uliona uwaziri unasomewa. Wasomi na GREAT THINKERS WAPO KIBAO NA SI VIONGOZI WALIOTENGENEZWA KAMA WA CCM KWA MASLAHI YA WATU FULANI.
 
Back
Top Bottom