Nissan patrol(black panther)

Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
706
Points
1,000
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
706 1,000
Chombo ya kazi hii inaitwa unyama unyama.
 
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
706
Points
1,000
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
706 1,000
Mkuu hii inabidi uipeleke njia za Nyandira milimani,Lupilo-Malinyi,Mpanda -Kigoma na msimu huu wa mvua unapita kibabe.
 
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
720
Points
1,000
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
720 1,000
Hamna mwendo humo kelele nyingiii
Mkuu hatuzungumzii mwendo tunazungumzia uwezo wa kupita sehemu ngumu hasa kipindi cha mvua, uwezo wa kujikwamua pindi linapokwama, kutokuharibika hovyo wakati wa matumizi kwa hizo sehemu mbovu, mwendo kusema ukweli haya kimbii sana nakubaliana na wewe.
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,691
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,691 2,000
Hamna mwendo humo kelele nyingiii
Napenda gari za Nissan zenye engine ya Diesel. Injini ina mungurumo mzito hadi raha. Ila haifai kwenda kuchukulia mtoto wa geti. Maana ukifika mahali, kila mtu anajua. Napenda zaidi injini za Nissan Civilian. Zile injini zina mungurumo mtamu balaa!
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,893
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,893 2,000
Napenda gari za Nissan zenye engine ya Diesel. Injini ina mungurumo mzito hadi raha. Ila haifai kwenda kuchukulia mtoto wa geti. Maana ukifika mahali, kila mtu anajua. Napenda zaidi injini za Nissan Civilian. Zile injini zina mungurumo mtamu balaa!
Sauti za gari ninazopenda
BMW X3 3.0i
LR/RR V8
Cruiser V8
Prado 2013- diesel ule mluzi wa Turbo ni mtamu balaa
 
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,468
Points
2,000
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,468 2,000
Mi nilikua nayachukulia poa sana haya madude kuna moja lilikua la NGo flani walitaka kuniuzia kwa milioni 17 nikachomoa yalikua haya new model kama ya usalama nikajua litanizingua manake safari zangu za mbwinde huwa nataka gari ya kazi
 

Forum statistics

Threads 1,307,190
Members 502,373
Posts 31,604,028
Top