nisaidieni kujua kama majibu ya chuo cha afya singida kama yabandikwa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni kujua kama majibu ya chuo cha afya singida kama yabandikwa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by suachitivi, Oct 25, 2012.

  1. suachitivi

    suachitivi Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hi guys, ningependa kujua toka kwenu kama kuna mtu anajua kutoka kwa majibu ya chuo cha afya sindida pia tarehe za kuripoti pia. asanten sana nitafurah nikijibiwa.
     
  2. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 2,222
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    I think ni chuo cha labouratory technicians,yametoka na reporting date ni 9-10 november
     
Loading...