Nisaidieni kuhusu kuwa na Kwamba!

Nisaidieni kuhusu kuwa na Kwamba!

Allen Kilewella

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Posts
25,904
Reaction score
50,820
Haya maneno mawili hunipa shida sana kwenye kuyatumia. Hebu nisaidieni kuhusu matumizi yake. Kwa mfano "jambo hili ni kwamba" au "jambo hili ni kuwa" sentensi hizo zina maana tofauti? Nataka nisaidiwe ni wakati gani sahihi neno "Kwamba" au "kuwa" linatumika?
 
Kwa uelewa wangu mdogo hayo maneno hayana tofauti, lakini tusubiri wajuzi wa lugha watufafanulie
 
Kwa uelewa wangu mdogo hayo maneno hayana tofauti, lakini tusubiri wajuzi wa lugha watufafanulie
Na mimi ndiyo nasubiri hapa nipate majibu toka kwa wabobezi na wazamivu wa Lugha yetu hii adhimu!!
 
Una maana gani ya kuwa na dem wangu chumbsni kwako?

Una maana gani ya kwamba na demu wangu chumbani kwako?

Tofauti ipo
 
Back
Top Bottom