Nisaidieni jamani


M

mshewa2

Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
75
Likes
2
Points
15
M

mshewa2

Member
Joined Oct 30, 2012
75 2 15
Jamani naombeni masses wenu wanajf I had a bf ambaye tulikuwa in relationship for 4 years ila we couldn't make it tutaachana nikaolewa na mwanaume mwingine,
The problem is I can't forget my ex boyfriend haipiti siku sijamkumbuka,I always dream of him,,hatuna mawasiliano na wala siyataki,I jus want to love my husband I think what I'm doing isn't fair for him.....
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,128
Likes
251
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,128 251 160
Wewe mwanandoa, acha kabisa kuwaza na kutamani MWANAUME HASIYE KUWA MME WAKO, yule siyo wako, tena ukifanya hivyo UNAZINI, Huyo ni shetani anakusumbua. TULIZANA...
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,479
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,479 6 135
Inaelekea huyo ex boyfriend wako alikuatosheleza kuliko mumeo ndo maana unamkumbuka.
Au nini kinachokufanyia umkumbuke kiasi hicho?
:laser:mshewa2 njoo hapa unijibu swali langu.
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,518
Likes
1,412
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,518 1,412 280
Inaonekana maamuzi yako ya kuolewa yalikuwa ni ya kukurupuka ukidhani kufanya hivyo itasaidia kumsahau x wako, so uliolewa bila ya kuwa na mapenzi ya dhati kwa huyo mwanaume.Hapo ndipo ulipokosea yaani umeongeza tatizo kwa kudhani unatatua tatizo.


Kwa maoni yangu nadhani hapo hiyo ndoa itaendelea kuwa geresha tu maana ikipatikana nafasi ya huyo X wako kuonana na wewe basi lolote laweza kutokea ikiwepo mambo yetu yaleeee!! Kwa ushauri ni bora ujipange upya maana kuanza upya si ujinga, hapo hakuta kuwa na uaminifu kwenye ndoa yenu kamwe.
 
M

mshewa2

Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
75
Likes
2
Points
15
M

mshewa2

Member
Joined Oct 30, 2012
75 2 15
Inaelekea huyo ex boyfriend wako alikuatosheleza kuliko mumeo ndo maana unamkumbuka.
Au nini kinachokufanyia umkumbuke kiasi hicho?
:laser:mshewa2 njoo hapa unijibu swali langu.
Sio kuwa mume wangu hanitoshelezi Nop,ila hata mimi Sijui ni nini ndo maana naomba mnisaidie cha kufanya nimsahau,may be coz we spent so much time 2gether,
 
A

arinaswi

Senior Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
183
Likes
0
Points
33
A

arinaswi

Senior Member
Joined Sep 25, 2010
183 0 33
Pole. Shida yako wewe ni mharibifu au una shetani wa uharibifu. Unaonyesha kabisa huna feelings nae ila unahangaika tu kuharibu ndoa yako. Mwanamke pata akili then ujenge ndoa yako, concentrate na ulie nae uache ujinga.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,608
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,608 280
Sio kuwa mume wangu hanitoshelezi Nop,ila hata mimi Sijui ni nini ndo maana naomba mnisaidie cha kufanya nimsahau,may be coz we spent so much time 2gether,
Huyo zilipendwa wako mmezaa naye Mtoto?
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
hayo yapo ila tumia muda mwingi kusoma bible na kuwa bize na kazi zako
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
sio kuwa mume wangu hanitoshelezi nop,ila hata mimi sijui ni nini ndo maana naomba mnisaidie cha kufanya nimsahau,may be coz we spent so much time 2gether,

hapo nilipo-bold naomba kama unaweza mwambie mmeo afanye yale aliyokuwa akifanya basha wako wa zamani....

Lakini from my stupid brain and thinking...naamini ulikurupuka big tyme baada ya break-up na mpenzi wako ukakimbiliwa kuolewa na mtu usiyempenda just to show-off to ur x-basha..sasa majuto mjukuu..na ndoa yenyewe ukute ndio hizi zetu za kikatoliki...mpaka kifo kiwatenganishe

or else..mtafute bashawako wa zamani muanze kumuibia penzi mumeo wa ndoa...kiingereza wanaiitain-fedelis castro..

Ahahahaha unaloooooo mtoto wa kike kuolewa sunnah na kutoa shomboooooo.
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,328
Likes
763
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,328 763 280
Nafkiri LARA1 anamajibu mazuri..
 
Last edited by a moderator:
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Unajua hata mumeo haachi kumkumbuka mpenzi wake wa zamani!Yaani aliamua kukuoa wewe kwa kuweka heshima tu kwa jamii,hata wakati wa majambozi ili afike mshindo ni lazima amfikirie mpenzi wake wa zamani kwanza ndio mambo yanakuja.
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,156
Likes
6,638
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,156 6,638 280
si kawaida yenu hata mkiolewa bado mnakuwa na mabwana wengine
 
D

Disminder girl

Senior Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
157
Likes
0
Points
0
D

Disminder girl

Senior Member
Joined Nov 26, 2012
157 0 0
we jaribu kupoteza 2 hayo mawazo na muombe 2 mungu dadangu icje ukaanza na kupoteza hica juu yk yan huyo shemeji ye2 au ulilazimishwa kuolewa?
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
15
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 15 0
Haya ndo madhara ya kupenda kabla ya ndoa.

Ungejituliza nyumbani kwenu mpaa time ya kuolewa, yasinge kukuta hayo.
 
D

Disminder girl

Senior Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
157
Likes
0
Points
0
D

Disminder girl

Senior Member
Joined Nov 26, 2012
157 0 0
achana na hayo mawazo kbs dadangu we muombe mungu akusaidie upoteze hayo mawazo acje shetan akaingilia ktkt ukaanza na kupoteza hica kwa shemeji et coz mawazo yanakuwa kwa m2 mwingine au uliolewa ka lazima?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,608
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,608 280
Huyo zilipendwa wako mmezaa naye Mtoto?[/QUOTE

Hapana hakuwa amenioa,jus a longtime relationship,
Sijakuuliza kama alikuowa, nimeuliza mna mtoto naye? kama huna Mtoto naye maana yake hakuna bond hapo inayokusukuma wewe kuendelea kumuwaza yeye, close Gadget n move on. Don't kiss the wind unaweza wewe ukawa unamuwaza kumbe mwenzako hajawahi kukuwaza na aliye naye sasa anamtosheleza labda kuliko ulivyokuwa wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,251,546
Members 481,767
Posts 29,775,724