nisaidieni jamani!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni jamani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GALIMA, Jun 22, 2012.

  1. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tangu nimeamka leo cjickii kabisa kuongea na mume wangu.hata kumuona sina hamu.hajanikosea chochote.hii ni nn jamani???
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Fanya maombi, jiombee wewe, muombee na yeye. Labda kuna tatizo linaendelea katika ulimwengu wa roho. Pray pray and pray.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,747
    Likes Received: 12,841
    Trophy Points: 280
    Muombe mungu akusaidie kwani hilo ni pepo lishindwe.

    Kwa upande mwingine siku huwa zinatofautiana kwa hiyo hilo nijambo la mpito.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    ni upepo tu huo....utapita.....
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kapime mimba, nasikia wengine wakibeba mimba huanza kuwachukia huzband wao! Vingenevyo, fanya kama walivyokushauri hapo juu au watafute wataalam wa saikolojia na akili za watu, wanaweza kukusaidia kukushauri.
     
  6. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    unakaribia kubleed au upo kwenye siku zako....itapita tu.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    Nenda kapime mkojo yawezekana una kamimba kachanga GALIMA hizi ndo dalili zake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. N

    NNC Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana dada ila utokea sana kwa wanawake, japo mara nyingi ni dalili za mimba.
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,680
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kwi kwi kwiii!
    Mmejionea wenyewe hali ndani ya ndoa ndo hii halafu mnaning'ang'aniza
    eti, umri umeenda nioe...sioi ng'oo!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    Utaambiwa "Una jini mahaba"
    Ngoja waje.

    Kule kwetu wangesema una 'roho mbaya' kununa bila sababu ndo huwa dalili yake
     
  11. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimemaliza kubleed,sina mimba.yaan sijickii tu mwenzenu
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,325
    Likes Received: 2,320
    Trophy Points: 280
    Unamfahamu manyaunyau?
     
  13. N

    Neylu JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,650
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Labda Ovulation... Huwa inaleta kisirani kwa baadhi ya wadada..
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,860
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Hilo pepo lishindwe kwa jina la Yesu... pepo tokaaaaaaaaaaaaa kwa GALIMA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,347
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    Galima ulifungua thread saa tatu asubuhi,ni usiku sasa,vipi hali yako,unajisikiaje? Kuna mabadiliko?
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,984
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    lolz @kogosho mbona unaanza usukununu kama Bishanga?

    labda tumuulize GALIMA ana muda gani katika ndoa yake? na je leo ndio mara ya kwanza kwa hali kama hii kumtokea? ajibu kwanza haya ndipo nimpe majibu muafaka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,874
    Likes Received: 6,228
    Trophy Points: 280
    kama haukaribii kupata period, itakuwa mimba.....
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,591
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Atakuwa amepatwa na jini mahaba huyo; mbona weshacomment hapo juu. Halafu nawe umesisitizia roho (spirit) mbaya (evil) si kitu kile kile? sasa waweza mchukia mumeo bila sababu na ikakubother kama sio kuna kitu kina control conscious yako. Kuomba na kukemea huyo spirit is the way to go!
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,049
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    labda umepata bwana a.k.a kidumu...
     
  20. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kiac but moyo wangu upo upo tu anatia huruma
     
Loading...