Nisaidieni Dawa Ya Jipu


Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
Nimekuwa nikisumbuliwa na jipu kila mwaka.Kwa miaka mitatu mfululizo ikifika mwez wa sita tu linatokea katikati ya makalio.Ila mwaka huu limenitokea mwez wa pili na sasa naona dalili tena sehemu ni ile ile(Katikati ya Makalio) anayejua dawa ya kuliondoa msaada jamani.Naziona dalili zake sasa ila bado halijatoka
NB:Kukamua sio dawa kwangu maana miaka yote nilienda hospital wakanikamua ila tatizo linajirudia

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
Pole sana ngoja waje wahusika
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,026
Likes
5,488
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,026 5,488 280
Majipu au uvimbe na chunjua.
Saga vitunguu saumu vibichi na funga vilivyopondwa kwenye sehemu ya jipu, uvimbe au
Chunjua mara mbili kwa siku na gandamiza. Anza matibabu haya mapema iwezekanavyo tumia siku 3 kisha uje hapa unipe Feedback.@Baraka Roman


chanzo.MziziMkavu



 
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
212
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 212 160
Nimekuwa nikisumbuliwa na jipu kila mwaka.Kwa miaka mitatu mfululizo ikifika mwez wa sita tu linatokea katikati ya makalio.Ila mwaka huu limenitokea mwez wa pili na sasa naona dalili tena sehemu ni ile ile(Katikati ya Makalio) anayejua dawa ya kuliondoa msaada jamani.Naziona dalili zake sasa ila bado halijatoka
NB:Kukamua sio dawa kwangu maana miaka yote nilienda hospital wakanikamua ila tatizo linajirudia

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Mkuu unaweza kutumia vyote Vitunguu maji na Vitunguu Swaumu. Ama unaweza kutumia: cream ya maziwa, vinegar na manjano (tumeric powder. Pitia hapa:Mafanikio Na Afya Njema: Majipu au Jipu: Je Unao Au Unatokwa Na Usaa (Usaha)? - Natural Home Remedies for Boils
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
Shukran kwa ushaul wenu nimepona.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,273,285
Members 490,351
Posts 30,476,661