Nisaidien mbinu nzuri nataka kuacha mke | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidien mbinu nzuri nataka kuacha mke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by yahoo, Oct 22, 2011.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    yani ilikua ajari mbaya sana nikajikuta nimeoa mke,ambaye muda mfupi bdae nikagundua hanifai,nakiri nilikurupuka,simmaind *ila yy hajui na sitaki agundue mapema,ananipenda ila me no! so nataka njia ambayo haina mafarakano ya muda mrefu na nikimuacha nisipate lawama mazee watu wote wakubali.*ila kumbuka sbb ya kutaka kumiacha sio tamaa,moyo wangu hauna tabia hazendani,sijisikii kuwa nampenda nk.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    ni ajali mbaya sana huyu mwanamke kuolewa na hayawani kama wewe..................nadhani itabidi kupitwishe sheria ya kupimwa magonjwa ya akili kabla ya watu kuoana!
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,969
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuacha ni kuacha tu na usitegeme kutopata lawama umeshasema mkeo anakupenda unatafuta nini kingine kila la heri kwenye maamuz yako
     
  4. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 613
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Una wazo finyo sana watu wanajitahidi kujenga wewe unabomoa bora ufe mkeo abaki mjane kuliko upupu unaotaka kufanya.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama guilty inakusumbua basi unampenda,otherwise usingejiuliza mara mbili......
     
  6. h

    hayaka JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    namuaonea huruma huyo dada aliyependa mahali asikopendwa. Hakuna ajali ktk swala la ndoa. We sema ushapata nyumba ndogo.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    Mungu hapendiii!!!
     
  8. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    hv ww unataka nife na ukimwi kwa kutembea nje,huoni bora*nimuache ili awe safe,na mm niwe na mwingine kwa kwa utulivu wa mwili na roho,naiita ajari coz sijawahi kuwaza *kuna siku nitaoa na kutoka nje siipendi hiyo tabia
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ukimwacha huyo utakuwa mtu wa kuoa na kuacha siku zote. Ndoa ni msalaba ambao ukiutua madhara yake ni makubwa.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    mueleze hisia zako kama ulivyoeleza hapa
    labda yaya atakuwa na ushauri bora zaidi
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Hujagundua kuwa waumwa?
     
  12. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Hebu niwafafanulie vzuri huyu mke nilichguliwa nilipokwenda kutembelea kjjn kwetu, nilishawishiwa na wkubwa zangu,nikajikuta nimeoa but sikushikiwa bastola ningeweza kumkataa ningependa,ila nilifoswa lazima nirudi na mke kutoka hapo
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nadhani kile kitabu chako hajakisoma huyu, kingemfaa. Ila nmekumbuka akipata nyumba ndogo huyu atahamia kabisa afu itakuwa kinyume na zile guidelines
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama kqweli huyo mwanamke anakupnda, fikiria mara mbili kabla hujamwacha. Kumpata mtu anayekupenda siku hizi ni kitu kigumu kuliko mpunga kuota jangwani. nakushauri, badala ya kiufikiria kumwacha, fikiria jinsi ya kumzawadia mtu anayempenda mtu asiyempenda. nadhani kuna mwanamke mwingine umemuona ndiye anasumbua akili yako. Nakuona unaruka jivu, utakapokanyaga, nakuhakikishia, patakuwa na makaa ya moto
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,992
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Amekukosea nini sasa mpaka umuadhibu kiasi hicho?ukimuacha tu utajuta na wakati huo yeye hatakuwa na nafasi yako tena,we endekeza tamaa zako za kishamba uje uone.
     
  16. mkolosai

    mkolosai JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,147
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Ulifunga ndoa? Kama ulifunga ndoa,nenda kanisana ama kwa shehe mkaivunje hiyo ndoa. Lakini kumbuka alichokiunganisha mungu mwanadamu hawezi kutenganisha. Ili yeye asijutie, jutia kwanza wewe. Sikutishi ila nakwambia kuwa UKIACHA UTAOA NA KUENDELEA NA KUACHA. Shetani atakuwa na wewe. Laana siyo tu kutoka kwa mama yako. Kama una vijihela vinakusumbua, utaishiwa na utamkumbuka huyo utaemwacha. Mungu akutangulie. Naamini wewe ni kijana mwenye upeo mzuri sana. Kaa na mkeo huyo mkisaidiana ktk mawazo ya maendeleo.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,872
    Likes Received: 6,222
    Trophy Points: 280
    eti ajali? Tamaa zako unaziita ajali?
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,872
    Likes Received: 6,222
    Trophy Points: 280
    wewe nawe mara ulifosiwa mala ulioa ili uwe unananiliu, mbona hueleweki?
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nadhani unatakiwa usiamini kama ni ajari isipokuwa unatakiwa kukaa chini na kuanza kuangalia nini unatakiwa ukifanye kuanzia sasa.. kama zile kero unanzoziona kaa nae muongee na umweleze nini anatakiwa afanye ..

    usibabaike na hao unao ona wa maana kwa sasa kumbuka mke unae ndani unaringanisha na hawala inakuw haina maana
     
  20. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkataa pema pabaya panamwita....
     
Loading...