Nisaidien kumshauri huyu..

Nisaidien kumshauri huyu..

my advice, kama wamesha zaa nae, asijali sana,wanaume hawachungiki dada,atapata stress bure!! cha msingi ampe counceling
 
my advice, kama wamesha zaa nae, asijali sana,wanaume hawachungiki dada,atapata stress bure!! cha msingi ampe counceling

yah wamezaa ndio kitu kinamfanya atulie tu hapo..na ss anamjengea nyumba.
 
Sio kila jambo la kushauriwa hasa hasa mapenzi...........kipendacho roho ula nyama mbichi. mwambie girl asikilize moyo wake aachane na mambo ya maushauri kama moyo unafuraha na amani basi atulie hapo kwa boy wake.ila kama unauma atafute na yeye shemeji wa kutaniana.
Jamani mapenzi ni rahisi sana tu maana ni vile unavyojisikia wewe kwa mtu wako hayo makitu mengine ni mbwembwe tu:bowl:
 
siku hizi wadada kuzungukana mbuyu mbona kupo sana tu especially kama boy ana mapeni (pesa pesa hivi). mdada anawaambia mambo ya boyfriend wake anaona raha kumbe mashoga zake wanavizia simu ya huyo mdada wachukue contact ya boyfriend wake! halafu mwanaume naye kama ni fisadi wa ngono atawazunguka mashoga wa girlfriend wake. wakija kujuana...kinanuka!
 
Hahaha, nahitaji twisheni ya mwandiko wa kubana pua. Dah.

Hahaha si unaona hiyo slang hapo juu...ili kuielewa inabidi ufanye imaginations za muongeaji aliyebinya pua
 
Hahaha si unaona hiyo slang hapo juu...ili kuielewa inabidi ufanye imaginations za muongeaji aliyebinya pua

well,imekua rahisi kugundua coz unafanyaga hvyo ukiwa unaongea especially na watu wa jinsia kama yako..
 
Back
Top Bottom