Nisaidie mkopo nimalize masomo

Nisaidie mkopo nimalize masomo

hamis77

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
18,684
Reaction score
27,607
Habarini ndugu zangu, mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu, nimekwama ada kias cha laki mbili, nipo dar, naomba kwa yeyote anikopeshe kwa dhamana ya cheti changu cha Form 6.Nitamrudishia muda muafaka, nimepambana lakini jitihada zangu zimegonga mwamba.

Kwa anayehitaji ushahid na ninaposoma na other documents, njoo Pm

Nisaidien ndugu yenu nahitaji kumaliza chuo, ni mwaka wa sita sasa nashindwa kuhitimu masomo kwa sababu ya ada, nikishindwa huu mwaka, utakuwa mwaka wa 7. Natamani na mimi nihitimu masomo nilisaidie taifa langu, Naombeni nikopeshwe kiasi hicho.

Asanteni
 
Duh pole mkuu, umejaribu kuazima kwa ndugu na jamaa wa karibu mana kwa mtu ambaye hakufahamu ni vigumu kuguswa na tatizo lako na kukusaidia
 
Duh pole mkuu, umejaribu kuazima kwa ndugu na jamaa wa karibu mana kwa mtu ambaye hakufahamu ni vigumu kuguswa na tatizo lako na kukusaidia
Nimejitahid nimekwama
 
Best likizo huwa unafanya shughuri gani? Nenda Kilombero, kupalilia mraba ni Tsh 50000, kuvuna mpunga ekali ni Tsh 50000.
 
Best likizo huwa unafanya shughuri gani? Nenda Kilombero, kupalilia mraba ni Tsh 50000, kuvuna mpunga ekali ni Tsh 50000.
Kwa sasa nirahis kusema hivo,but ada nalipa milion 1.2 huwa najitahid huku na kule ,nalipa, kwasasa imebak hiyo, nimekwama na masomo yanaendelea,

Usiombe ukawa kwenye hali kama hii,

Asante
 
Best likizo huwa unafanya shughuri gani? Nenda Kilombero, kupalilia mraba ni Tsh 50000, kuvuna mpunga ekali ni Tsh 50000.
Nipe full details mie nije nipo Dar kwa sasa.
 
Back
Top Bottom