Nipokeeni ndugu zangu, tabu za dunia zimenizidi


N

nendiwekilasa

Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
10
Points
0
N

nendiwekilasa

Member
Joined Nov 14, 2012
10 0
Jamani kwa heshima na taadhima naomba mnipokee ndugu yenu, ninahisi kwa kuja hapa nitatua mizigo niliyonayo, naomba mnipokee kwanza, ili nikishakaribishwa ndani niweze kutoa yale yanayonisibu ili mnisaidie ushauri
 
B

blackmail

Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
49
Points
0
B

blackmail

Member
Joined Aug 31, 2012
49 0
karibu sana Mkuu nendiwekilasa
 
Last edited by a moderator:
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
Jamani kwa heshima na taadhima naomba mnipokee ndugu yenu, ninahisi kwa kuja hapa nitatua mizigo niliyonayo, naomba mnipokee kwanza, ili nikishakaribishwa ndani niweze kutoa yale yanayonisibu ili mnisaidie ushauri
Karibu sana jamvini mkuu. Anza kwa kupitia MMU.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,539
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,539 2,000
Karibu sana JF mpaka bandani.
 

Forum statistics

Threads 1,285,195
Members 494,498
Posts 30,853,337
Top